NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร

Go down 
sowa
NV2340
tit161
TEERASIT
J@@O
Van X
Fisho
virus_x
กล้วยหอม
aniti
คนเลี้ยงแมว
green nv#032
16 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
NCT SENIOR

เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeSun Aug 21, 2011 1:41 am

คิดว่าคนไหนเหมาะสม ก็เสนอ และ vote กันขึ้นมาได้เลยนะครับ

เพื่อเป็นกำลังใจให้กับคนที่เค้าทุ่มเททำงาน และเป็นหลักให้กับพี่ๆ-น้องๆ ใน NV Club ได้

ตำแหน่งนี้ไม่ได้มีความพิเศษเหนือพี่น้องคนอื่นๆแต่อย่างไร

แต่มันเป็นความภูมิใจลึกๆที่พี่ๆ-น้องๆในคลับส่วนใหญ่ให้การยอมรับที่จะมอบตำแหน่งนี้ให้กับใครซักคนหนึ่งที่เหมาะสม

ส่วนผมขอพูดคุยในบอร์ดอย่างเดียวละครับ (แค่นัด meeting ยังไม่กล้าเลย ถึงนัดได้แต่ตัวเองออกไปไม่ได้ก็ลำบากใจครับ เหตุผลไม่ขออ้างครับ แค่ไม่สะดวกเหมือนสมัยก่อนแล้ว)

เปิดโอกาสให้คนที่พร้อมครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
คนเลี้ยงแมว
NCT FRESHY
คนเลี้ยงแมว

เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeSun Aug 21, 2011 12:28 pm

เสนอ 1.ป๋าอ๊อด 2.เสี่ยแจ๊ค 3.เฮียเอ็กซ์ 4.เจ้าสัวเบิ้ม ตามลำดับไหล่คับ
aniti
NCT SENIOR
aniti

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeSun Aug 21, 2011 12:44 pm

โทดทีครับ..ประธานคนปัจจุบันผมยังไม่รู้เลยครับเนืองจากเป็นสมาชิกใหม่..
และยังไม่มีโอกาศ..ไปมิตติ้งเลย
ถ้าจะขอเสนอประธานใหม่...ขอโหวด
1.พี่แจ็ค..
2.พี่ฟิตโช่
ขอบคุณครับ...
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeSun Aug 21, 2011 10:07 pm

บ่อเอาคับ
http://nvclub.thai-forum
virus_x
NCT FRESHY
virus_x

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeSun Aug 21, 2011 11:41 pm

ใจจริงผมก็อยากให้พี่เป้เป็นเหมือนเดิม แต่ถ้าไม่สะดวกผมก็ขอเสนอคุณเอ็กซ์(vanx)ครับ เหตุผลก็เข้าบอร์ดอยู่อย่างสม่ำเสมอ มิตติ้งเท่าที่ผมสังเกตุดูไม่เคยขาด ทั้งฝังธนและพระนคร พูดง่ายๆว่ามีคุณสมบัติโดยรวมของประธานครบถ้วนไม่แตกต่างจากพี่เป้เลย
Fisho
NCT FULL MEMBER
Fisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeMon Aug 22, 2011 8:35 am

ผมขอเสนอ Van X หรือ คุณเอ็กซ์ ด้วยคนคับ

ปล. 1. ร่วมเสนอชื่อกันเข้ามาเลยคับ เดี๋ยวรวบรวมรายชื่อ แล้วเรามาเปิดกระทู้โหวตกันเลยคับ
ปล. 2. ขอบคุณ aniti ที่เสนอชื่อผมคับ แต่ตำแหน่งนี้ผมรับไม่ได้จิงๆ คับ ขอเป็นผู้ถือหุ้นอยู่อย่างนี้แหละดีแล้วคับ Very Happy
Van X
Moderator
Van X

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeMon Aug 22, 2011 9:12 am

เอ่อ................ผมไม่ค่อยมีเวลาจัดการอ่ะครับ

เข้ามาดูเวปบอร์ดเป็นประจำก็จริง ไปมีตติ้งเป็นประจำก็จริง

แต่ผมไม่มีความสามารถในเรื่องแบบนี้อ่ะครับ (อายุไม่ถึงครับ Very Happy Very Happy Very Happy )

J@@O
NCT SENIOR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeMon Aug 22, 2011 9:51 am

ยิ่งลักษณ์ เบอร์1 ครับ Smile
TEERASIT
Moderator
TEERASIT

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeMon Aug 22, 2011 11:07 am

green nv#032 พิมพ์ว่า:
คิดว่าคนไหนเหมาะสม ก็เสนอ และ vote กันขึ้นมาได้เลยนะครับ

เพื่อเป็นกำลังใจให้กับคนที่เค้าทุ่มเททำงาน และเป็นหลักให้กับพี่ๆ-น้องๆ ใน NV Club ได้

ตำแหน่งนี้ไม่ได้มีความพิเศษเหนือพี่น้องคนอื่นๆแต่อย่างไร

แต่มันเป็นความภูมิใจลึกๆที่พี่ๆ-น้องๆในคลับส่วนใหญ่ให้การยอมรับที่จะมอบตำแหน่งนี้ให้กับใครซักคนหนึ่งที่เหมาะสม

ส่วนผมขอพูดคุยในบอร์ดอย่างเดียวละครับ (แค่นัด meeting ยังไม่กล้าเลย ถึงนัดได้แต่ตัวเองออกไปไม่ได้ก็ลำบากใจครับ เหตุผลไม่ขออ้างครับ แค่ไม่สะดวกเหมือนสมัยก่อนแล้ว)

เปิดโอกาสให้คนที่พร้อมครับ

ขอให้พี่เป้ดำรงตำแหน่งเช่นเดิมคับ Very Happy
Van X
Moderator
Van X

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeMon Aug 22, 2011 1:38 pm

หนับหนุน ด้วยครับ cheers cheers cheers
tit161
NCT FRESHY
tit161

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeMon Aug 22, 2011 3:27 pm

cheers เป้ครับ cheers
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeMon Aug 22, 2011 8:47 pm

เป้ด้วยคับ
NV2340
NCT FRESHY
NV2340

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeMon Aug 22, 2011 9:17 pm

มือใหม่ ยังไม่รู้จักใครมาก

ขอติดตามดูครับ
sowa
NCT SENIOR
sowa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeMon Aug 22, 2011 9:55 pm

เสาหลักไม่ได้เป็นกันง่ายๆนะครับ ไม่มีเวลา ไม่กล้านัดเจอ ก็ไม่ได้หมายความว่าท่านใช้การไม่ได้ แต่จริงๆแล้ว ครอบครัวของเราๆก็อยู่กันอย่างมีความสูขแล้วไม่ใช้หรือ ท่านเป้อีก1เสียงครับ

NCT SENIOR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 8:57 am

งั้นผมรบกวนแบบนี้ครับ

ผมขอรบกวน พี่-น้อง 3ท่านนี้ครับ

1.พี่ธิต รบกวนพี่ธิตเป็นหลักในการนัด meeting ฝั่งพระนคร

2.พี่ X รบกวนพี่ X เป็นหลักในการนัด meeting ฝั่งธน

3.น้องเล็ก รบกวนน้องเล็ก เป็นหลักในการนัด meeting กิจกรรม Drag

ส่วนกิจกรรม ON TOUR,ทำบุญ ก็ช่วยๆกันเสนอ

ไม่ทราบว่าสะดวกรึเปล่าครับ

TEERASIT
Moderator
TEERASIT

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 1:06 pm

Admin จัดพี่ธิตเป็น MOD มิตติ้งด้วยครับ Very Happy
Van X
Moderator
Van X

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 4:02 pm

ฝั่งธน มิมีปัญหาจร้าาาาา Very Happy Very Happy Very Happy
tit161
NCT FRESHY
tit161

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 4:18 pm

Van X พิมพ์ว่า:
ฝั่งธน มิมีปัญหาจร้าาาาา Very Happy Very Happy Very Happy

แถมฝั่งพระนครด้วยดิ อิ อิ Laughing Laughing
bestzaa1
NCT SENIOR
bestzaa1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 9:49 pm

ผมลง ฝั่ง โขงนะ ฮี่ๆ

เป็นการเป็นงาน
ตามแบบพี่เป้ว่าก็ดีนะผมว่า
ช่วยๆกันดูแลกระจายงาน ช่วยกันรับผิดชอบ เวิ๊กๆๆ

cheers
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeTue Aug 23, 2011 10:14 pm

เอาฝั่งปทุมวันด้วยดิอิอิอิ
zumo_X
NCT FRESHY
zumo_X

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeWed Aug 24, 2011 8:28 am

งั้นผมรบกวนแบบนี้ครับ

ผมขอรบกวน พี่-น้อง 3ท่านนี้ครับ

1.พี่ธิต รบกวนพี่ธิตเป็นหลักในการนัด meeting ฝั่งพระนคร

2.พี่ X รบกวนพี่ X เป็นหลักในการนัด meeting ฝั่งธน

3.น้องเล็ก รบกวนน้องเล็ก เป็นหลักในการนัด meeting กิจกรรม Drag

ส่วนกิจกรรม ON TOUR,ทำบุญ ก็ช่วยๆกันเสนอ

ไม่ทราบว่าสะดวกรึเปล่าครับ

เห็นด้วยครับ
Van X
Moderator
Van X

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeWed Aug 24, 2011 9:25 am

tit161 พิมพ์ว่า:
Van X พิมพ์ว่า:

แถมฝั่งพระนครด้วยดิ อิ อิ Laughing Laughing

ร่วมกันดิ ปรึกษาๆๆ
ton.nv95
NCT FRESHY
ton.nv95

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeWed Aug 24, 2011 10:23 am

ผมเห็นด้วยกลับพี่เป้
NCT SENIOR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeWed Aug 24, 2011 10:25 am

พี่ธิต เน้นนัด lotus เลียบด่วนไปก่อนก็ได้ครับพี่ (ช่วงสี่ทุ่มผมอาจจะตามออกไป meeting ได้ครับ)
tit161
NCT FRESHY
tit161

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร   เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร I_icon_minitimeWed Aug 24, 2011 10:51 am

พี่ธิต เน้นนัด lotus เลียบด่วนไปก่อนก็ได้ครับพี่ (ช่วงสี่ทุ่มผมอาจจะตามออกไป meeting ได้ครับ)

ได้เลยครับ....( หรือจะนัดแถวเหม่งจ๋ายดี อิ อิ เผื่อเจอพี่ไก่ 5555 )

เราน่าจะมีการโหวตประธาน NV Club คนใหม่ ได้แล้วนะครับ พี่ๆน้องๆคิดอย่างไร
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» เสื้อคลับสมาชิก nv club
» เห็นอีกเว็บหนึ่งมี NV Club เหมือนกันไม่ทราบว่าใช่กลุ่มเดียวกันหรือเปล่าครับ
» เอาสติ๊กเกอร์ NV Club รุ่นแรกๆมาโชว์ครับ
» เพลงสบายๆเพื่อชาวnv club ครับ
» NV Club (กทม.) Meeting 13พ.ย.53 โลตัสเลียบด่วนรามอินทรา