NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ

Go down 
sowa
nuttza
tomjib
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
tomjib
NCT FRESHY

สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ   สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ I_icon_minitimeThu Sep 15, 2011 7:44 pm

[b]ผมเพิ่งสมัครสมาชิกนะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย..เรื่องคือว่า
ผมเพิ่งได้เจ้าเอ็น วี มาเมื่อเช้า น่าจะเป็นรุ่น ซิงเกิ้ล 1.6 เกียร์ออโต้ 1996 นะครับ ในราคา 95000. (ซื้อสดอีกต่างหาก 55)
คนขาย (เพื่อนกัน)เค้าติดแก๊สมาใหม่ๆเลย เปลี่ยนโช๊คให้ 4 ก้าน ฟิล์มก็ติดใหม่ ยางก็เปลี่ยนมาให้ 4 เส้น ต่อ พรบ.+ทะเบียน+ถ่ายน้ำมันเครื่องให้พร้อมตอนเซ็นสัญญา....ภายในรถสภาพดีครับ เบาะไม่มีขาด เสียตรงที่ประตูด้านซ้ายต้องปิดแรงหน่อยไม่งั้นไม่สนิท กับกระจกหมุนไม่ค่อยลง 1 ข้าง..ที่เหลือเรียบร้อยดี เครื่องเล่นไพโอเนียร์ด้วยอีก 1 ตัว
..................................
ผมอยากรู้ว่าในราคา 95000...ที่ผมเสียไป กับสิ่งที่ได้มานะ..**มันคุ้มกันไม๊ครับ**..เมียบ่นๆครับจะได้ตอบถูก
ปลกะว่าจะเอามาขายของตามตลาดนัดครับ...
..................................................ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
nuttza
NCT FRESHY
nuttza

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ   สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ I_icon_minitimeThu Sep 15, 2011 9:10 pm

ของผมซื้อมา 1.2 แสน ทำไป 4 หมื่นแล้วยังไม่้ดีเลยอ่ะ เหอะๆ
sowa
NCT SENIOR
sowa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ   สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ I_icon_minitimeThu Sep 15, 2011 9:26 pm

สวัสดีเช่นกันครับ ผม ตั้มครับ ฝากตัวด้วยเช่นกันครับ NV ถ้าใช้ไม่เกินกำลัง ใช้คุมครับ แรงด้วย ยิ่งถ้าติดแก๊สแล้ว คุมมาก ประหยัด เอนกประสงค์ ให้ ดูตัวถังเป็นหลักครับ ตามมาก็เครื่อง ช่วงล่างตามลำดับ แต่ในราคาที่ได้มา ผมคงตีค่าไม่ได้ครับ แต่ใช้แล้วคุมครับ

koonay
NCT FRESHY
koonay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ   สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ I_icon_minitimeThu Sep 15, 2011 10:17 pm

คุ้มมากมาย
tomjib
NCT FRESHY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ   สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ I_icon_minitimeFri Sep 16, 2011 9:15 am

ก็หวังว่าคงคุ้มอ่ะครับ ที่เลือกออกมือสองมาเพราะขี้เกียจเสียเงินเยอะอ่ะครับ..ขอบคุณทุกๆความเห็นนะครับ
ka_sem.k
NCT SENIOR
ka_sem.k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ   สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ I_icon_minitimeFri Sep 16, 2011 9:46 am

วัสดีคับ ผมเสมคับยินดีที่รู้จัก ไม่เปนหนี้คือราบอันประเสิฐอะไหล่ก้อหางายคับ
TopRy
NCT FRESHY
TopRy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ   สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ I_icon_minitimeFri Sep 16, 2011 11:08 pm

ka_sem.k พิมพ์ว่า:
วัสดีคับ ผมเสมคับยินดีที่รู้จัก ไม่เปนหนี้คือราบอันประเสิฐอะไหล่ก้อหางายคับ

ตามพี่เสมเลยครับ สุดยอดแล้ว
http://TopTennisCourtPaint.multiply.com
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ   สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ I_icon_minitimeSat Sep 17, 2011 9:25 pm

ขายของตลาดนัดสบายๆเลยครับ เอนวีเราแกร่งอยู่แล้ว
http://nvclub.thai-forum

สมาชิกใหม่ขอคำแนะนำครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1