NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

พี่ๆ สมาชิกครับ NCT เรามี facebook ไม๊ครับ

Go down 
146 bunta
Fisho
yealz
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
yealz
NCT FRESHY
yealz

พี่ๆ สมาชิกครับ  NCT เรามี facebook ไม๊ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: พี่ๆ สมาชิกครับ NCT เรามี facebook ไม๊ครับ   พี่ๆ สมาชิกครับ  NCT เรามี facebook ไม๊ครับ I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 10:34 pm

พี่ๆ ผมว่า ทาง NCT เราน่าจะมี facebook นะครับ

จะได้รู้จักสมาชิกใหม่ได้ง่ายขึ้น รับรู้ข่าวไวกว่าเดิม

ผมคิดว่าติดต่อสื่อสารแชร์ ปัญหากันได้ แบบ สดๆ

อีกอย่าง เท่...!! ครับ

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เห็นว่ายังไงครับผม ถ้าเห็นด้วยแล้วถ้ายังไม่มีใครตั้ง ผมสร้างกลุ่มให้ก็ได้นะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Fisho
NCT FULL MEMBER
Fisho

พี่ๆ สมาชิกครับ  NCT เรามี facebook ไม๊ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: พี่ๆ สมาชิกครับ NCT เรามี facebook ไม๊ครับ   พี่ๆ สมาชิกครับ  NCT เรามี facebook ไม๊ครับ I_icon_minitimeWed Oct 19, 2011 8:51 am

มีครับ Very Happy
yealz
NCT FRESHY
yealz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: พี่ๆ สมาชิกครับ NCT เรามี facebook ไม๊ครับ   พี่ๆ สมาชิกครับ  NCT เรามี facebook ไม๊ครับ I_icon_minitimeWed Oct 19, 2011 5:32 pm

Tanawat Yealz รับเข้าทีนะครับ ส่งคำขอเข้ากลุ่มไปแย้วววว

ขอบคุณครับ
146 bunta
NCT SENIOR
146 bunta

ที่อยู่ : บริษัท ไทยฟาร์เมอร์ไลฟ์ มาเก็ตติ้ง จำกัด 108/6 ม.3 ต.ลำลูกบัว อ.ดอนตูม จ.นครปฐม 73150

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: พี่ๆ สมาชิกครับ NCT เรามี facebook ไม๊ครับ   พี่ๆ สมาชิกครับ  NCT เรามี facebook ไม๊ครับ I_icon_minitimeWed Oct 19, 2011 5:39 pm

อยากเล่นทวิตเตอร์ด้วยอะ พี่โช่ ^^
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: พี่ๆ สมาชิกครับ NCT เรามี facebook ไม๊ครับ   พี่ๆ สมาชิกครับ  NCT เรามี facebook ไม๊ครับ I_icon_minitimeWed Oct 19, 2011 10:13 pm

146 bunta พิมพ์ว่า:
อยากเล่นทวิตเตอร์ด้วยอะ พี่โช่ ^^

แหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไฮโซน่าดู555
http://nvclub.thai-forum
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: พี่ๆ สมาชิกครับ NCT เรามี facebook ไม๊ครับ   พี่ๆ สมาชิกครับ  NCT เรามี facebook ไม๊ครับ I_icon_minitimeThu Oct 20, 2011 12:06 am

พอแระ -*-
แหม.. แค่นี้ ก็อัปเดตข่าวสารกันไม่ทันแระ --"

เอาเวลามานั่งก๊งกันดีก่า 55+ Razz
https://facebook.com/boozzer.llgiovanna
Fisho
NCT FULL MEMBER
Fisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: พี่ๆ สมาชิกครับ NCT เรามี facebook ไม๊ครับ   พี่ๆ สมาชิกครับ  NCT เรามี facebook ไม๊ครับ I_icon_minitimeThu Oct 20, 2011 10:53 am

146 bunta พิมพ์ว่า:

twitter ก็มีคับ หาดูดีๆ คับ อิอิ Very Happy

อ่ะ ใบ้ให้ก็ได้ twitter.com/nvlcub
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: พี่ๆ สมาชิกครับ NCT เรามี facebook ไม๊ครับ   พี่ๆ สมาชิกครับ  NCT เรามี facebook ไม๊ครับ I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 11:16 am

นี่เทอไม่ได้ใบ้แล้วนะ
HaRnDevilBike
NCT FRESHY
HaRnDevilBike

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: พี่ๆ สมาชิกครับ NCT เรามี facebook ไม๊ครับ   พี่ๆ สมาชิกครับ  NCT เรามี facebook ไม๊ครับ I_icon_minitimeSat Oct 22, 2011 3:31 pm

ผมกด Like ไปละนะ Facebook NV Club Twisted Evil

ปล. มีFacebook มีTwitter อีกเด๋วจะมี BB Group NV อีกมั้ยครับ ถ้ามีจะแอดไปอีก 55555+
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: พี่ๆ สมาชิกครับ NCT เรามี facebook ไม๊ครับ   พี่ๆ สมาชิกครับ  NCT เรามี facebook ไม๊ครับ I_icon_minitimeSat Oct 22, 2011 10:38 pm

ดีครับ หลายทิศหลายทางดี แต่อย่าเงียบเหงากันมากนะครับ เดี๋ยวผีหลอกอิอิอิ
aniti
NCT SENIOR
aniti

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: พี่ๆ สมาชิกครับ NCT เรามี facebook ไม๊ครับ   พี่ๆ สมาชิกครับ  NCT เรามี facebook ไม๊ครับ I_icon_minitimeSat Oct 22, 2011 11:05 pm

ดีดี

พี่ๆ สมาชิกครับ NCT เรามี facebook ไม๊ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» พี่ๆ สมุทรปราการ
» รบกวน ถาม พี่ๆ หน่อยคับ เรื่องset โบ เครื่อง ga 16 อ่ะคับ
» ถาม เรื่อง ลิ้น หน้า คับ พี่ๆ ช่วย แน่นำหน่อยนะคับ อยาก สวย คับ
» NV CLUB ใน FACEBOOK ครับ
» พี่ๆน้องๆมีใครเล่นเกม Car Town on Facebook บ้างมั้ยครับ