NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)

Go down 
jirathap
tit161
bestzaa1
146 bunta
nv3101
เสลดหมา176
sowa
Fisho
aniti
ka_sem.k
กล้วยหอม
15 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4, 5  Next
ผู้ตั้งข้อความ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeSat Oct 22, 2011 12:01 pm

ขอซาวเสียงหน่อยค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ใครเห็นด้วย ถึงตอนนั้นน้ำคงหมดแล้วนะครับเพี้ยง

แก้ไขล่าสุดโดย กล้วยหอม เมื่อ Fri Nov 25, 2011 8:52 am, ทั้งหมด 4 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://nvclub.thai-forum
ka_sem.k
NCT SENIOR
ka_sem.k

26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeSat Oct 22, 2011 12:21 pm

เดี๋ยวขับเรือไปกันนะ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeSat Oct 22, 2011 10:50 pm

เอาเจ๊ทสกีมาเลยพี่เกษม555

ตอนนั้นน้ำคงแห้งแล้วพี่อิอิ
aniti
NCT SENIOR
aniti

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeSat Oct 22, 2011 11:14 pm

สะะะะะะะะดวกกกกก จร้า
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeSun Oct 23, 2011 3:25 pm

ครับผม รอซาวเสียงครับ
Fisho
NCT FULL MEMBER
Fisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeSun Oct 23, 2011 9:04 pm

ถ้าแห้งจริงก็คงไม่พลาดคับ แต่ป่านนี้มันยังมาไม่ถึงบ้านผมเลยอ่ะ กั้นกันไว้อยู่ได้ Sad
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeSun Oct 23, 2011 10:59 pm

เออใช่.........ปล่อยๆให้มันไหลลงทะเลให้หมดๆชิมิชิมิ
sowa
NCT SENIOR
sowa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 7:41 pm

ดูน้ำเหมียนกันคับ
เสลดหมา176
NCT FRESHY
เสลดหมา176

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 9:10 pm

ม่าย มี ปัน หา
ka_sem.k
NCT SENIOR
ka_sem.k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeMon Oct 24, 2011 9:53 pm

สถานที่ละพี่อ๊อด ถ้าเข้ากะเดวจะหยุดงานเรย อิอิ
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 10:00 am

ม่ายมีปังหาคับ จัดไปเลยคับพี่อ๊อด
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeTue Oct 25, 2011 9:39 pm

ที่เดิมครับ ริมแม่น้ำบางปะกง น้ำคงขึ้นๆลงๆ หรือว่าจะเปลี่ยนที่ดี
aniti
NCT SENIOR
aniti

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeWed Oct 26, 2011 4:12 pm

แร้ว....แต้
Fisho
NCT FULL MEMBER
Fisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeWed Oct 26, 2011 9:07 pm

กล้วยหอม พิมพ์ว่า:
ที่เดิมครับ ริมแม่น้ำบางปะกง น้ำคงขึ้นๆลงๆ หรือว่าจะเปลี่ยนที่ดี

เปลี่ยนที่ดีกว่าคับ เปลี่ยนจากนั่งในหลังคาเต้นท์ เป็นไปนั่งริมน้ำเลยอ่ะคับ เพราะฝนคงไม่ตกแบบคราวที่แล้วแน่คับ Cool Cool
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeWed Oct 26, 2011 10:32 pm

คราวที่แล้วก็ไม่ตกนะ555
146 bunta
NCT SENIOR
146 bunta

ที่อยู่ : บริษัท ไทยฟาร์เมอร์ไลฟ์ มาเก็ตติ้ง จำกัด 108/6 ม.3 ต.ลำลูกบัว อ.ดอนตูม จ.นครปฐม 73150

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeFri Oct 28, 2011 4:39 am

รอดูน้ำก่อนนะพี่
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeFri Oct 28, 2011 9:17 pm

28 คับ
bestzaa1
NCT SENIOR
bestzaa1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeSat Oct 29, 2011 12:58 am

23-27 พย บางแสนสปีดเวย์ ดิพี่

เอาไงอ่า
aniti
NCT SENIOR
aniti

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeSat Oct 29, 2011 9:01 am

ยังไง.....ยังไง
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeSat Oct 29, 2011 12:38 pm

กิน-ดื่มกันตอนเย็นนะค้าบบบบบบบบบ

ไม่ได้กินกลางวัน งานแข่งรถใครมาดูก็กลางวันไง แล้วพอตอนเย็นก็ไปมิตติ้งกัน เกทยัง
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeMon Oct 31, 2011 10:15 am

วันอาทิตย์ ใช่ม่ะพี่
tit161
NCT FRESHY
tit161

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeMon Oct 31, 2011 11:45 am

งานบางแสนเลื่อนแล้วครับ

ส่วนงานมิตติ้ง เดี๋ยวดูน้องน้ำก่อนน๊ะป๋าอ๊อดๆ
146 bunta
NCT SENIOR
146 bunta

ที่อยู่ : บริษัท ไทยฟาร์เมอร์ไลฟ์ มาเก็ตติ้ง จำกัด 108/6 ม.3 ต.ลำลูกบัว อ.ดอนตูม จ.นครปฐม 73150

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeMon Oct 31, 2011 7:58 pm

หลังน้ำท่วมผมจะไปนะ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeMon Oct 31, 2011 8:30 pm

หลังน้ำมาดีกว่ามั๊ยป๋าโต้ง555
jirathap
NCT SENIOR
jirathap

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) I_icon_minitimeThu Nov 03, 2011 6:36 pm

อยากไป อยากไป ขอหนูไปด้วยคนน๊า......อิๆ. ดื่มน้ำเปล่าได้ป๊ะครับ...

26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 5ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» ส่งท้ายปีเก่า 2553 ต้อนรับปีใหม่ 2554...ครับผม
» NV Club Meeting ท่าสะอ้าน บางปะกง วันเสาร์ที่ 9 กรกฏาคม 2554
» นัดนอกรอบแก้คิดถึง..วันเสาร์ 10/12/2554 เวลา 3 ทุ่ม Mac Nawamin City Avenue เกษตร-นวมินทร์...ครับ