NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รบกวนถามความเห็นเพื่อน ๆ ทุกท่านหน่อยครับ เรื่องการติดแก้ส

Go down 
aniti
bestzaa1
zumo_X
กล้วยหอม
goodpig
Nitcha
10 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
ธำมรงณ์
NCT FRESHY
ธำมรงณ์

รบกวนถามความเห็นเพื่อน ๆ ทุกท่านหน่อยครับ เรื่องการติดแก้ส - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนถามความเห็นเพื่อน ๆ ทุกท่านหน่อยครับ เรื่องการติดแก้ส   รบกวนถามความเห็นเพื่อน ๆ ทุกท่านหน่อยครับ เรื่องการติดแก้ส - Page 2 I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 7:40 am

ผมเจาะวาวน้ำตัวเก่า ใส่อยู่ตอนนี้ครับ ความร้อนขึ้นเล็กน้อย ใช้งานได้อยู่
แต่ไม่ทราบว่ามีข้อเสียอะไรหรือเปล่าครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
nv875
NCT FRESHY
nv875

รบกวนถามความเห็นเพื่อน ๆ ทุกท่านหน่อยครับ เรื่องการติดแก้ส - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนถามความเห็นเพื่อน ๆ ทุกท่านหน่อยครับ เรื่องการติดแก้ส   รบกวนถามความเห็นเพื่อน ๆ ทุกท่านหน่อยครับ เรื่องการติดแก้ส - Page 2 I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 9:44 am

กล้วยหอม พิมพ์ว่า:
มันมองๆถามๆเหมือนกัน แต่มันถามว่ากล่องไรอ่ะกล่องไรอ่ะ ดีที่มันไม่เปิดประตูแครี่บอยดู ผมก็เลยบอกว่ากล่องวางของครับพ้ม555

พยายามวางของไว้ข้างหลังเยอะๆ ปิดมันซะเลยอิอิ

ทำไมไม่บอกว่าตู้ลำโพงล่ะคับ 555

ของผมตั้งแต่ติดมา...ก็หลายปีแล้ว ผ่านมาก็หลายด่าน ไม่เคยเจอตรวจ ยังดีก็ถามติดแก็สมาหรอ...ของผมแบบเปลือยๆ ไม่ได้ครอบ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนถามความเห็นเพื่อน ๆ ทุกท่านหน่อยครับ เรื่องการติดแก้ส   รบกวนถามความเห็นเพื่อน ๆ ทุกท่านหน่อยครับ เรื่องการติดแก้ส - Page 2 I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 10:36 pm

ผมว่าไม่ค่อยจะน่ากลัวอย่างที่คิดนะครับ
http://nvclub.thai-forum

รบกวนถามความเห็นเพื่อน ๆ ทุกท่านหน่อยครับ เรื่องการติดแก้ส
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2