NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ

Go down 
J@@O
birdzaja
กล้วยหอม
nv3101
goodpig
NV_Racing
10 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
NV_Racing
NCT FRESHY
NV_Racing

มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeMon Jun 18, 2012 10:04 am

คือรถมีปัญหาเรื่องรอบเครื่องสูง ตั้งแต่ซื้อมาแล้ว ตอนนั้นไม่มีวัดรอบก็ไม่รู้ว่าสูงแค่ไหน พอติดวัดรอบแล้วเห็นรอบเครื่องเวลาสตาร์ทตอนเครื่องเย็น จะอยู่ 2000 รอบ พอร้อนหน่อยเหลือ 1500 รอบ เปิดแอร์เหลือ 900 รอบ ถ้าวิ่งกลางคืนเปิดไปรอบจะขึ้นประมาณ 1800 รอบ ตอนนี้เปลืองน้ำมันมากเลย

ปัญหาคือไป หาอู่ที่บอกว่าซ่อมรถนิสสัน โดยเฉพาะพอเห็นรถเราเป็นเครื่องคาร์บู ช่างบอกเลยเครื่องคาร์บู จูนอยากไม่รู้จะตั้งยังไง พูดเด่วผมตั้งไปถ้าแย่กว่าเก่าก็หาว่าไม่มีฝือ ถ้าตั้งรอบเดินเบาให้ต่ำเด่วเปิดแอร์ก็ดับ เราก็บอกก็ให้ตั้งแวคกั่มแอร์เพิมสิ จะได้ไม่ดับ ช่างมันเลยบอกลองตั้งเองดูไหมหล่ะ เวรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรร ถ้าตรูเก่งตรูจะไปหาช่างทำไม

สรุปขับกลับมา้ข้าน ลองหมุนเดือนพลาสติกสีขาวขุ่นๆ กลังหม้อกรองรอบมันก็ไม่ยักจะต่ำลง หรือว่าเดือยปรับรอบมันเกลียวหวานก็ไม่รู้
ท่านใดพอจะแนะำนำ อู่ที่จูน คาร์บูเก่งๆ ใน กทม. ให้ได้บ้างไหมครับ จะไปปรับรอบเดินเบา คือเครื่องมันก็เดินนิ่งดีอยู่ เพียงแต่รอบสูงเท่านั้น
ขึ้นไปข้างบน Go down
goodpig
NCT SENIOR
goodpig

มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeMon Jun 18, 2012 1:04 pm

ถ้ารอบเครื่องสูงเครื่องจะเดินนิ่งอยู่แล้วครับ

แต่ถ้าตั้งรอบเครื่องต่ำ เครื่องจะเดินสะดุด เป็นปกติของเครื่องคาร์บูครับ

ผมก็เลือกตั้งเครื่องให้รอบต่ำ แต่เดินเบาสะดุดแทน เพราะไม่ชอบเครื่องรอบสูงเหมือนกัน
รำคาญตอนอยู่กับที่แล้วมันสะดุดนิดนึง แต่ถ้ากดวิ่งก็ปกติไม่มีอะไร เพียงแต่ต้องรอรอบเครื่อง
มาหน่อยเท่านั้น

ลองล้างคาร์บูดูรึยังครับ

ผมว่าคาร์บูน่าจะซ่อมง่ายกว่า เครื่องหัวฉีดอีกนะ
NV_Racing
NCT FRESHY
NV_Racing

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeMon Jun 18, 2012 2:08 pm

ไปมา 2 อู่แล้วครับ ผมบอกลองถอดคาร์บูมาล้างหน่อยได้ไหม เผื่อลิ้นปีกผีเสื้อมันสกปรก ช่างก็ทำหน้าอิออด บอกคาร์บูมันรื้อยาก ไม่เหมือนหัวฉีด มันบอกเครื่องคาร์บูไม่มีใครเค้าใช้กันแล้ว กำ...
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeMon Jun 18, 2012 3:26 pm

ไม่ต้องเข้ามันหรอกคับอู่แบบนี้
จิงๆมีแต่จะแนะนำเรามากกว่า
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeMon Jun 18, 2012 8:05 pm

วิ่งมาหาผมดิ บางนา-ตราด กม.42คับ รับรองวิ่งปรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด
http://nvclub.thai-forum
birdzaja
NCT SENIOR
birdzaja

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeMon Jun 18, 2012 9:42 pm

NV_Racing พิมพ์ว่า:
คือรถมีปัญหาเรื่องรอบเครื่องสูง ตั้งแต่ซื้อมาแล้ว ตอนนั้นไม่มีวัดรอบก็ไม่รู้ว่าสูงแค่ไหน พอติดวัดรอบแล้วเห็นรอบเครื่องเวลาสตาร์ทตอนเครื่องเย็น จะอยู่ 2000 รอบ พอร้อนหน่อยเหลือ 1500 รอบ เปิดแอร์เหลือ 900 รอบ ถ้าวิ่งกลางคืนเปิดไปรอบจะขึ้นประมาณ 1800 รอบ ตอนนี้เปลืองน้ำมันมากเลย

ปัญหาคือไป หาอู่ที่บอกว่าซ่อมรถนิสสัน โดยเฉพาะพอเห็นรถเราเป็นเครื่องคาร์บู ช่างบอกเลยเครื่องคาร์บู จูนอยากไม่รู้จะตั้งยังไง พูดเด่วผมตั้งไปถ้าแย่กว่าเก่าก็หาว่าไม่มีฝือ ถ้าตั้งรอบเดินเบาให้ต่ำเด่วเปิดแอร์ก็ดับ เราก็บอกก็ให้ตั้งแวคกั่มแอร์เพิมสิ จะได้ไม่ดับ ช่างมันเลยบอกลองตั้งเองดูไหมหล่ะ เวรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรร ถ้าตรูเก่งตรูจะไปหาช่างทำไม

สรุปขับกลับมา้ข้าน ลองหมุนเดือนพลาสติกสีขาวขุ่นๆ กลังหม้อกรองรอบมันก็ไม่ยักจะต่ำลง หรือว่าเดือยปรับรอบมันเกลียวหวานก็ไม่รู้
ท่านใดพอจะแนะำนำ อู่ที่จูน คาร์บูเก่งๆ ใน กทม. ให้ได้บ้างไหมครับ จะไปปรับรอบเดินเบา คือเครื่องมันก็เดินนิ่งดีอยู่ เพียงแต่รอบสูงเท่านั้น

ผมปรับตรงที่พี่จูนนะ ลงนะพี่ลองดูเหล็์กตรงพลาสติกแท่งๆขาวขุ่นๆว่ามันหมุนตามไหม ถ้าไม่ตามให้เอาออกเลย แล้วหมุนจากเหล็กแท่งเอา รับรองลงครับ ร้านไหนก็ไม่สู้มือเราเองเพราะเราคนขับ ขนาดผมไปให้ร้านปรับก็ต้องปรับเอง ทุกวันนี้ใช้หมุนจากเหล็กแท่งเอาเพราะพลาสติกมันหมดสภาพ - -"
birdzaja
NCT SENIOR
birdzaja

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeMon Jun 18, 2012 9:45 pm

อีกปัญหาที่เจอของผมถ้าเ็ป็น 2 ระบบ เหมือนน้ำมันมันค้างในอะไรสักอย่าง ต้องไล่ออกให้หมด กรณีใช้แก๊สวิ่งนะ แต่ถ้ารถระบบเดียวลองดูครับ ^^ ไม่รู้ถูกป่าว เพราะผมก็ไม่เก่งเรื่องรถเท่าไหร่ เอามาจากประสบการณ์ตัวเองนะ แหะๆ
NV_Racing
NCT FRESHY
NV_Racing

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeTue Jun 19, 2012 10:55 am

กล้วยหอม พิมพ์ว่า:
วิ่งมาหาผมดิ บางนา-ตราด กม.42คับ รับรองวิ่งปรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด

ขอบคุณครับท่าน กล้วยหอม ที่จะช่วยดูให้ เด่วผมลองทำตามน้อง birdzaja ดูก่อนถ้าไม่ไหวจริงๆ คงต้องวิ่งไปหาหล่ะครับ
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeTue Jun 19, 2012 10:58 am

ไปเลยคับเรื่องจูนพี่อ๊อดแกเก่งอยู่แล้วคับ....อิอิ
NV_Racing
NCT FRESHY
NV_Racing

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeTue Jun 19, 2012 10:58 am

birdzaja พิมพ์ว่า:

ผมปรับตรงที่พี่จูนนะ ลงนะพี่ลองดูเหล็์กตรงพลาสติกแท่งๆขาวขุ่นๆว่ามันหมุนตามไหม ถ้าไม่ตามให้เอาออกเลย แล้วหมุนจากเหล็กแท่งเอา รับรองลงครับ ร้านไหนก็ไม่สู้มือเราเองเพราะเราคนขับ ขนาดผมไปให้ร้านปรับก็ต้องปรับเอง ทุกวันนี้ใช้หมุนจากเหล็กแท่งเอาเพราะพลาสติกมันหมดสภาพ - -"

ลองหมุนตรงเดือยพลายสติกแล้ว เดือยมันหมุนแต่รอบเครื่องไม่ลดตาม หมุนไปหมุนมาเดือยหลุดมาอีก เลยจับยัดไปใหม่ไม่รู้มันเข้าล๊อคหรือเปล่ารอบถึงไม่ยอมลดตาม

ตามที่บอกว่าให้หมุนจากแท่งเหล็กแทน คือแท่งเหล็กนี่มันจะมีเืดือยพลาสติกสีขาวขุ่นๆ สวมไว้ใช้ไหมครับก็คือดึงเดือยออก ก็จะเจอแท่งเหล็กที่ว่าถูกต้องไหมครับ

ปล. รถผมใช้น้ำมันอย่างเีดียวครับ ยังไม่ได้ติดแก็ส กะว่าจะจูนให้รอบมันลงก่อน ค่อยไปติดแก๊ส
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeWed Jun 20, 2012 10:42 pm

ถ้าบอกในนี้มันยาวอ่ะครับ ลองโทรมากลางวันดีกว่านะจ๊ะ แล้วก็จะได้เปิดโปรงรถทำตามเลยไง
NV_Racing
NCT FRESHY
NV_Racing

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeThu Jun 21, 2012 9:31 am

ถ้าบอกในนี้มันยาวอ่ะครับ ลองโทรมากลางวันดีกว่านะจ๊ะ แล้วก็จะได้เปิดโปรงรถทำตามเลยไง

ทราบเลยครับ ว่าแต่ท่านกล้วยหอมเบอร์โทรอะไรคับ นี่ถ้าอยู่ไม่ไกลว่าจะไปให้ช่วยจูนแล้ว ผมอยู่บางใหญ่ วิ่งไป บางนาตราด นี่ไกลมากเลย
NV_Racing
NCT FRESHY
NV_Racing

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeThu Jun 21, 2012 10:34 am

พลาสติกจูนเครื่องที่เป็นแท่งสีขาวๆ ขุ่น แบบนี้
มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ Imgp7545 คือผมหมุนแล้วซ้าย-ขวา รอบก็ไม่เพิ่มหรือลดลงเลย เห็นน้อง birdzaja บอกว่าให้ดึงแท่งนี่ออกแล้วหมุนเดือนเหล็กแทน ไม่ทราบว่าถ้าดึงออกแล้ว เดือยเหล็กที่ว่ามันจะอยู่ตำแหน่งไหน คือสามารถสอดมือเข้าไปจับหมุนเลยได้ไหม หรือว่าต้องมีเทคนิคพิเศษ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeFri Jun 22, 2012 8:17 pm

ไกลแล้วคุ้มก็น่าสนนะ
ไม่ได้อวดตัวว่าเก่งนะครับ แต่ที่อยากทำให้เพราะใจรัก555
birdzaja
NCT SENIOR
birdzaja

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeSat Jun 23, 2012 4:06 pm

พลาสติกจูนเครื่องที่เป็นแท่งสีขาวๆ ขุ่น แบบนี้
มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ Imgp7545 คือผมหมุนแล้วซ้าย-ขวา รอบก็ไม่เพิ่มหรือลดลงเลย เห็นน้อง birdzaja บอกว่าให้ดึงแท่งนี่ออกแล้วหมุนเดือนเหล็กแทน ไม่ทราบว่าถ้าดึงออกแล้ว เดือยเหล็กที่ว่ามันจะอยู่ตำแหน่งไหน คือสามารถสอดมือเข้าไปจับหมุนเลยได้ไหม หรือว่าต้องมีเทคนิคพิเศษ

ใช่ครับ ผมดึงพลาสติกออกแล้วใช้ครีมหมุนเอาไปซ้ายไม่ก็ขวายาวๆ ลองดูก่อนว่าเสียงเครื่องยนต์รอบลดหรือเพิ่มหรือป่าว แต่ถ้ายังไม่หายอีกลองปรึกษาเทพๆเหล่านี้ดูครับ แต่ผมหายนะ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeSun Jun 24, 2012 9:19 pm

เห็นกัน.......เมื่อยามยากครับ
NV_Racing
NCT FRESHY
NV_Racing

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeMon Jun 25, 2012 9:37 am

ไกลแล้วคุ้มก็น่าสนนะ
ไม่ได้อวดตัวว่าเก่งนะครับ แต่ที่อยากทำให้เพราะใจรัก555

ทราบเลยครับ ขอบคุณครับ ส่งสัยต้องไปหาเร็วๆ นี้แล้ว เพราะทำเองไม่เวิรค์ เลย
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeMon Jun 25, 2012 7:31 pm

รอร้อรอ
รอพี่ม๊อกก็ชาตินึงแล้วครับ รอได้เสมอ555
ล้อเล่นน้าพี่ม๊อก
Laughing
J@@O
NCT SENIOR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeMon Jun 25, 2012 9:18 pm

รอร้อรอ
รอพี่ม๊อกก็ชาตินึงแล้วครับ รอได้เสมอ555
ล้อเล่นน้าพี่ม๊อก
Laughing
ถ้าผมเป็นพี่ม๊อก ผมไม่ยอมน่ะนี่ เดือนหน้าไปบุกบางปะกงเลยครับพี่ม๊อก อิอิ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeTue Jun 26, 2012 8:39 pm

รอจนไส้แห้งแล้วโอ๋อิอิ
tit161
NCT FRESHY
tit161

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeTue Jun 26, 2012 9:55 pm

เดี๋ยวเอาน้องม่วงไปให้ป๋าอ๊อด จูนมั่งดีกว่า..อิ อิ

หมายเหตุ / อยากแรงกับเขาบ้างอะป๋า......ไม่ใช่กลิ่นตัวน๊ะ (ดักมุขไว้ก่อนเดี๋ยวมีคนเล่น 555)
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeTue Jun 26, 2012 11:02 pm

ถอดเขี้ยวไว้บ้านบ่อยอ่ะดิ เลยไม่ค่อยแรง555
คนเลี้ยงแมว
NCT FRESHY
คนเลี้ยงแมว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeWed Jun 27, 2012 10:52 pm

ไปให้ป๋าจูนด้วยคนหนูเด็กใหม่เครื่องคารู
J@@O
NCT SENIOR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeThu Jun 28, 2012 7:17 am

คนเลี้ยงแมว พิมพ์ว่า:
ไปให้ป๋าจูนด้วยคนหนูเด็กใหม่เครื่องคารู

ผมสส.บัญชีรายชื่อเอ็นวีขอให้ท่าน สว.ผู้อภิปรายข้างบนถอนคำว่า "เครื่องคารู" ครับทั่นประธาน Laughing
คนเลี้ยงแมว
NCT FRESHY
คนเลี้ยงแมว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ   มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ I_icon_minitimeThu Jun 28, 2012 1:08 pm

ผมต้องขออภัยด้วย เนี่องจากด้วยความรนราน กลัวใครเค้าแย่งพิม...ผมขอถอนขนคารู ออกให้คับ...

มีใครรู้จักอู่ จูน เอ็นวีเครื่อง คาร์บู เก่งๆ บ้างไหมครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Ga 16 คาร์บู อยากฟิตเครื่องใหม่ แนะนำหน่อยครับ...
» NV เครื่อง คาร์บู สตาร์ทยากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
» เครื่อง คาร์บู สตาร์ทติดแล้วดับ (ที่พึ่งสุดท้ายแล้ว หมดตัวแล้ว)