NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

จนปัญญากับตัวจ่ายน้ำมัน ท่านใดช่วยแนะนำอู่ซ่อมระบบน้ำมันด้วยครับ (ฝั่งตะวันออก สวนหลวง ลาดกระบัง บางนา)

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
bpalmone
NCT FRESHY
bpalmone

จนปัญญากับตัวจ่ายน้ำมัน ท่านใดช่วยแนะนำอู่ซ่อมระบบน้ำมันด้วยครับ (ฝั่งตะวันออก สวนหลวง ลาดกระบัง บางนา) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: จนปัญญากับตัวจ่ายน้ำมัน ท่านใดช่วยแนะนำอู่ซ่อมระบบน้ำมันด้วยครับ (ฝั่งตะวันออก สวนหลวง ลาดกระบัง บางนา)   จนปัญญากับตัวจ่ายน้ำมัน ท่านใดช่วยแนะนำอู่ซ่อมระบบน้ำมันด้วยครับ (ฝั่งตะวันออก สวนหลวง ลาดกระบัง บางนา) I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 10:50 am

ตอนนี้ระบบน้ำมันไม่ทำงานแล้ว เสียงปั๊มติ็ก ร้อง คราง ใหญ่เลย
ให้น้องชายช่วยดูการฉีดน้ำมัน มันก็ฉีดนะแต่ไม่รู้ว่า มันพอหรือเปล่า เศร้าเลย Crying or Very sad

ท่านใดพอจะแนะนำการซ้อมได้ หรือ แนะนำอู่ให้ด้วย จะขอบคุณมากๆ เลย

ขอเป็นอู่ที่ท่านไว้ใจได้นะครับ ผมดูเองไม่ค่อยเป็น

บ้านผมอยู่ แถว สวนหลวง ร 9 ครับ บางนา

รถผม q cab ปี 2001 ครับ Sad
ขึ้นไปข้างบน Go down
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

จนปัญญากับตัวจ่ายน้ำมัน ท่านใดช่วยแนะนำอู่ซ่อมระบบน้ำมันด้วยครับ (ฝั่งตะวันออก สวนหลวง ลาดกระบัง บางนา) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จนปัญญากับตัวจ่ายน้ำมัน ท่านใดช่วยแนะนำอู่ซ่อมระบบน้ำมันด้วยครับ (ฝั่งตะวันออก สวนหลวง ลาดกระบัง บางนา)   จนปัญญากับตัวจ่ายน้ำมัน ท่านใดช่วยแนะนำอู่ซ่อมระบบน้ำมันด้วยครับ (ฝั่งตะวันออก สวนหลวง ลาดกระบัง บางนา) I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 8:28 pm

ลองโทรหาพี่แจ๊คเค้าดูครับ แกอยู่โซนนั้นครับ 0808081800ครับผม
http://nvclub.thai-forum
dew
NCT SENIOR
dew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จนปัญญากับตัวจ่ายน้ำมัน ท่านใดช่วยแนะนำอู่ซ่อมระบบน้ำมันด้วยครับ (ฝั่งตะวันออก สวนหลวง ลาดกระบัง บางนา)   จนปัญญากับตัวจ่ายน้ำมัน ท่านใดช่วยแนะนำอู่ซ่อมระบบน้ำมันด้วยครับ (ฝั่งตะวันออก สวนหลวง ลาดกระบัง บางนา) I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 9:20 pm

เบอร์ข้างบน ติดต่อคุณแจ๊คคับ Smile
Nai-ra-fuN
NCT FRESHY
Nai-ra-fuN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จนปัญญากับตัวจ่ายน้ำมัน ท่านใดช่วยแนะนำอู่ซ่อมระบบน้ำมันด้วยครับ (ฝั่งตะวันออก สวนหลวง ลาดกระบัง บางนา)   จนปัญญากับตัวจ่ายน้ำมัน ท่านใดช่วยแนะนำอู่ซ่อมระบบน้ำมันด้วยครับ (ฝั่งตะวันออก สวนหลวง ลาดกระบัง บางนา) I_icon_minitimeMon Oct 01, 2012 9:46 am

สงสัยคงได้ไล่ดูกันทั้งระบบน้ำมันและสายไฟ เรื่องหัวฉีดต้องเข้าร้านหัวฉีดให้เขาล้างให้ใหม่ lol!
https://www.facebook.com/คิดถึงแทบตาย แต่ไม่มีสิทธิ์โทรหา
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จนปัญญากับตัวจ่ายน้ำมัน ท่านใดช่วยแนะนำอู่ซ่อมระบบน้ำมันด้วยครับ (ฝั่งตะวันออก สวนหลวง ลาดกระบัง บางนา)   จนปัญญากับตัวจ่ายน้ำมัน ท่านใดช่วยแนะนำอู่ซ่อมระบบน้ำมันด้วยครับ (ฝั่งตะวันออก สวนหลวง ลาดกระบัง บางนา) I_icon_minitimeThu Oct 04, 2012 8:16 pm

วิ่งมาบ้านผมมา บางนา-ตราด กม.42เองคับ
http://nvclub.thai-forum

จนปัญญากับตัวจ่ายน้ำมัน ท่านใดช่วยแนะนำอู่ซ่อมระบบน้ำมันด้วยครับ (ฝั่งตะวันออก สวนหลวง ลาดกระบัง บางนา)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ช่วยแนะนำตลาดนัดแถวศรีนคินทร์-บางนา-ปากน้ำให้หน่อยนะคร้าา