NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ช่วยหน่อยครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ctj2008
NCT FRESHY
ctj2008

ช่วยหน่อยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ช่วยหน่อยครับ   ช่วยหน่อยครับ I_icon_minitimeFri Dec 07, 2012 12:51 pm

nvปี 96 เครื่อง ga16 คาร์บู จอดนาน สตาทร์ติดแต่สโลไม่อยู่ เปลี่ยนน้ำมันแล้วเหมื่อนเดิม
แล้วรุ่นนี้ตั้งสโลตรงใหนกันครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ช่วยหน่อยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยหน่อยครับ   ช่วยหน่อยครับ I_icon_minitimeFri Dec 07, 2012 9:14 pm

มีตัวเร่งสีขาวๆเป็นแกนหัวหมวกอยู่ใต้คาบู หันหน้าเข้าหารถ มันจะอยู่ติดๆกะแผงหน้าตรง ป้ายซีเรียลรถอ่ะคับ ลองเอามือล้วงๆแล้วหมุนเข้าทีละนิดดูครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://nvclub.thai-forum

ช่วยหน่อยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ช่วยหน่อยครับ:เหยียบขันเร่งแล้วมีเสียงเหมือนไฟสปาร์ค
» อยู่ดี ๆคลัทเบาหวิว ใส่เกียร์ไม่ได้ ช่วยหน่อยครับ