NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ

Go down 
pons
sowa
hk.yochi
jackris
gang_VK
Nokt
beer_bangbon
CCCiiiSSS
Sam_osk
Lee-O
กล้วยหอม
gindee
pech
17 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
sowa
NCT SENIOR
sowa

อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ   อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 6:48 pm

มาช่วยคัน

ขึ้นไปข้างบน Go down
pons
NCT FRESHY

อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ   อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 07, 2011 3:28 pm

อยากเปลี่ยนยางขอบประตูแวน 4 ประตูหน้าคับ
1 ประตูหลังเปลี่ยนแล้ว ประมาณเส้นกี่บาทคับ
ยางขอบกระจกก็สนใจขอแอบดูด้วย
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ   อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 07, 2011 3:30 pm

Arrow
https://facebook.com/boozzer.llgiovanna
hk.yochi
NCT SENIOR
hk.yochi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ   อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 07, 2011 8:16 pm

ไปที่ศูนย์เลยครับ ไม่เกิน400ครับ บวกค่าใส่320ครับ
ของผมQUEEN CAB เปลี่ยนทั้งสองข้างรวมค่าใส่ก็1,110บาทอ่ะครับ
แน่นๆ
jacksu
NCT FRESHY

ที่อยู่ : ลาดพร้าว กทม. แต่หัวใจอยู่ที่ ร่อนพิบูลย์ นครศรีธรรมราช

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ   อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 07, 2011 10:07 pm

ฝากซื้อได้มั๊ย?ครับ
ค่าของ+ค่าพาหนะ+ค่าส่ง+ค่าแรง
hk.yochi
NCT SENIOR
hk.yochi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ   อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 11, 2011 5:23 pm

เบอร์ศูนย์ วิภาวดีครับ 0238986076 ต่อ227
สอบถามรายละเอียดได้เลยครับ สาขานี้บริการดีครับ

yoyyay
NCT FRESHY
yoyyay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ   อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 11, 2011 8:38 pm

ของผมเพิ่งเปลี่ยนเหมือนกันคับคู่ละ650แต่ไม่ใช่ของเอ็นวีนะคับที่ข้างในมันเป็นสักหลาดนะคับวันหลังถ่ายมาให้ดู
pruek
NCT FRESHY
pruek

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ   อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 12, 2011 8:11 pm

แระมันเปนของรุ่นรายอะคับ

อยากไปเปี่ยนมากๆๆแระ

คือว่าแรกๆๆก็มีแต่เสียงลม

แต่ตอนนี้ฝนมันตกคับ

มันใกล้จาเลี้ยงปลาด้ายแระอ่าคับ Crying or Very sad

รบกวนด้วยนะคับคุงเพ่ที่น่ารัก

อยางขอบกระจกมาใส่แล้วครับถูกจริงๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2