บ้านช่วยเหลือค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

ใครอยู่ชลบุรี-สัต*บบ้าง

Go down 
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
boyand koy
NCT FRESHY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครอยู่ชลบุรี-สัต*บบ้าง   Wed Jun 22, 2011 2:08 am

ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
กล้วยหอม
Moderator

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครอยู่ชลบุรี-สัต*บบ้าง   Sat Jun 25, 2011 9:57 pm

มานะคับ มาไม่ถูกโทรมาคับ081-98889-24อ๊อดคับ
http://nvclub.thai-forum
boy4727
NCT FRESHY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ใครอยู่ชลบุรี-สัต*บบ้าง   Mon Jul 04, 2011 12:21 am

ผม..บ้านอยู่ใกล้ๆ...พี่กล้วยทอด...ไม่ใช่กล้วยหอม....ยังหาโอกาศไปเจอยังไม่ได้เลยครับว่าจะเอารถไปให้ดูหลายครั้งเหมือนเคยเห็นรถ...พี่เติมน้ำมันแถวๆปั้มเครื่องบิน...ว่าจะปาดหน้าอยู่...(เข้าไปทักทายครับ) และก็เหมือนเคยเห็นรถแบบนี้ที่ร้านหมูกะทะน้องไนแถวพานทอง..ไม่รู้ว่าเป็นรถพี่เขาหรือเปล่า(พอดีพาแฟนไปทานข้าว)...วันว่างอากาศดีต้องเจอตัวเป็นๆซักครั้งคงจะดี.... Smile Very Happy

ใครอยู่ชลบุรี-สัต*บบ้าง
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2