NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ?

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ROGER
NCT FRESHY
ROGER

รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ?   รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ? I_icon_minitimeMon Apr 18, 2011 8:59 pm

มันใช้ไม่ได้เลยครับ ผุ มากๆ สนิมกินหมด โคมไฟเขาเอาของอะไรแปลงใส่ได้ครับ แนะนำหน่อยครัีบ หรือมีจำหน่ายก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ
รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ? Zt4md

แก้ไขล่าสุดโดย ROGER เมื่อ Tue Apr 19, 2011 7:48 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
osirismix
NCT FRESHY
osirismix

รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ?   รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ? I_icon_minitimeMon Apr 18, 2011 10:54 pm

เดินไฟเข้าสวิต เข้าแบต ก้อใช้ได้แล้วนิค้าบ
Van X
Moderator
Van X

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ?   รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ? I_icon_minitimeTue Apr 19, 2011 1:29 pm

ถ้าดวงกลมๆข้างบน ผมยังหาของมาเทียบไม่เจอครับ

ส่วนดวงกลมๆข้างล่าง มีทั่วไปเลยครับ แปลงขายึดเอา

จะเป็น 4" 5" หรือ 6" ใส่ได้หมดครับ แต่ย้ำนะครับแปลงขายึดเอาครับ
ROGER
NCT FRESHY
ROGER

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ?   รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ? I_icon_minitimeTue Apr 19, 2011 2:44 pm

Van X พิมพ์ว่า:
ถ้าดวงกลมๆข้างบน ผมยังหาของมาเทียบไม่เจอครับ

ส่วนดวงกลมๆข้างล่าง มีทั่วไปเลยครับ แปลงขายึดเอา

จะเป็น 4" 5" หรือ 6" ใส่ได้หมดครับ แต่ย้ำนะครับแปลงขายึดเอาครับ

ทราบแล้วเปลี่ยนครับ ต้องไปเชียงกง ผมคิดว่าจะมีรุ่นอื่นใส่ได้พอดี ถามก่อนก็ดีไปอย่างไม่ต้องไปขับรถวนถามทุกร้านเพราะมันไม่มีไปถึง

ก็ตรงไปหาร้านเทียบขนานใกล้เคียงได้เลย

ขอบคุณมากๆ ครับ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ?   รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ? I_icon_minitimeWed Apr 20, 2011 8:05 pm

เข้ามาถามอีกนะครับอิอิ
http://nvclub.thai-forum

รบกวนขอวิธี ซ่อม สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ?
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» nv ใส่แม็กเต็มที่กี่นิ้ว ครับ
» มีเรื่องขอคำแนะนำปรึกษา ครับ เกี่ยวกับการโหลด NV ครับ
» 16ต.ค.54 ภาพงานแต่งน้องJACK ครับ
» เครื่องเร่งผิดปกติอะ..ครับ
» เครื่องสั่นแล้วดับ ผ่อนคันเร่งแล้วดับ ครับ