NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ

Go down 
TEERASIT
กล้วยหอม
slimant
V-MOG
NooM
Fisho
10 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Fisho
NCT FULL MEMBER
Fisho

สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 11:43 pm

ทุกท่านสามารถสอบถามการใช้งานบอร์ด หรือแจ้งปัญหาการใช้งานมาได้นะคับ ถ้าตอบได้ ก็จะตอบอย่างเต็มที่คับ
หรือจะเสนอแนะ เพิ่มเติม แก้ไขส่วนไหน ก็แจ้งได้เช่นเดียวกันคับ รอรับฟังความคิดเห็นจากทุกท่านคับ cheers cheers cheers cheers
ขึ้นไปข้างบน Go down
NooM
Moderator
NooM

สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeFri Jun 25, 2010 12:03 am

จร้า....
V-MOG
NCT SENIOR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 8:47 am

รบกวนเรียนถามหน่อยนะครับ

กระทู้ DIY บางกระทู้ ดูรูปไม่ได้ ต้องทำอย่างไรเอ่ย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Fisho
Fisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 9:27 am

V-MOG พิมพ์ว่า:
รบกวนเรียนถามหน่อยนะครับ

กระทู้ DIY บางกระทู้ ดูรูปไม่ได้ ต้องทำอย่างไรเอ่ย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อันนี้เข้าใจว่าเกิดจากการบล็อคเว็บของผู้ให้บริการ internet ที่เราใช้กันอยู่แต่ละเจ้าน่ะคับ คำแนะนำก็คือ รบกวนให้คนโพสข้อความนั้นฝากรูปในเว็บที่เป็นกลางๆ เข้าไว้ แบบว่าใช้เน็ตเจ้าไหนอยู่ก็ดูได้หมดน่ะคับ cheers
slimant
Moderator
slimant

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeThu Jul 15, 2010 4:51 pm

อีกเหตุผลนึงคือ web ที่ใช้ ฝากรูป เค้าลบรูปทิ้งไปแล้วครับ

Smile
https://www.facebook.com/slimant
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeThu Feb 17, 2011 11:15 pm

เอาที่แบบว่าถาวรเลยดีมั๊ยโช่เอ้ย
http://nvclub.thai-forum
TEERASIT
Moderator
TEERASIT

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeTue May 24, 2011 10:47 pm

Mod ทำไร ได้น้อย ไปปะ
Fisho
Fisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeWed May 25, 2011 9:49 am

TEERASIT พิมพ์ว่า:
Mod ทำไร ได้น้อย ไปปะ

จะเอาทำไรได้มั่งอ่ะ Cool

ปล. เอา admin เลยป่าว เดี๋ยวโอนให้เลย อิอิ
TEERASIT
Moderator
TEERASIT

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeWed May 25, 2011 7:31 pm

แบบ ว่า Mod บล๊อก Admin ไป เลย 55555
จะ สละ Mod แล้ว หา คน อื่น มา เป็น แทน หน่อย บัง
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeSat Jun 11, 2011 10:59 pm

เอาใครก็ไม่เหมาะสมเท่าอ้วนหรอกอิอิอิ
aniti
NCT SENIOR
aniti

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeMon Jul 11, 2011 7:31 pm

ผมใช้งานเน็ตทางโทรศัพท์ส่วนมาก
มีปัญหาเรื่องอยากตั้งหัวข้อคำถามต่างๆครับ
ไม่รู้ว่านะเริ่มยังไง โอ้ย...เซ็ง silent Evil or Very Mad
aniti
NCT SENIOR
aniti

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeWed Aug 03, 2011 8:17 am

ผมอั๋น ขอบคุณมากครับ..เข้าได้แล้วครับ
มีปัญหาอะไรจะรบกวนอีกครับ....ช่วงนี้สมองอาจเบลอ..จำอะไรไม่ค่อยได้...อิอิ
พี่ โช่ เราเจ๋งจริง..555+Thank you P"FISHO
Fisho
Fisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeWed Aug 03, 2011 9:24 am

aniti พิมพ์ว่า:
ผมอั๋น ขอบคุณมากครับ..เข้าได้แล้วครับ
มีปัญหาอะไรจะรบกวนอีกครับ....ช่วงนี้สมองอาจเบลอ..จำอะไรไม่ค่อยได้...อิอิ
พี่ โช่ เราเจ๋งจริง..555+Thank you P"FISHO

ยินดีคับ Very Happy
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeSat Aug 06, 2011 3:27 pm

รับเลี้ยงด้วยป่ะเทอ55
NV2340
NCT FRESHY
NV2340

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeSat Aug 06, 2011 4:43 pm

ใส่รูปส่วนตัวใส่ตรงไหนครับ

อยากใส่บ้างหาที่ใส่ไม่เจอ Sad
Fisho
Fisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeSun Aug 07, 2011 3:55 pm

NV2340 พิมพ์ว่า:
ใส่รูปส่วนตัวใส่ตรงไหนครับ

อยากใส่บ้างหาที่ใส่ไม่เจอ Sad

ตามลายเซนต์ผมตัวแดงๆ เลยคับ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeWed Oct 19, 2011 10:00 pm

ทำไม่เปงคับพี่
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeThu Oct 20, 2011 1:17 am

Shocked
https://facebook.com/boozzer.llgiovanna
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeFri Oct 21, 2011 10:58 am

clown
คนล่า ฝัน
NCT FRESHY
คนล่า ฝัน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ   สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ I_icon_minitimeMon Jun 08, 2015 3:37 pm

สมัครสมาชิกแล้วแต่ทำไมยังไม่ได้หมายเลขสมาชิกคับ

สอบถาม หรือ แจ้งปัญหาการใช้งานได้ที่นี่คับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» สอบถาม เรื่องการแจ้งเปลี่ยนเครื่อง และการติดแก็ส LPG
» ซ่อมช่วงล่างรถราคาเท่านี้ เพื่อนๆว่า O.K. หรือ จ่ายแพงเกินจริงไปมากไหม วานผู้รู้ช่วยบอกที
» PCD ดุมล้อ NV Queen Cab คือ 4/100 หรือ 4/114
» อยากติดแก๊ส LPG แบบดูด เลือกติดตั้งแบบไหนดีครับ? บน หรือ ล่าง
» ล้อเทพ M13P หรือ S13P หรือจะจับคู่ เบรค ATS แล้วคุณละชอบแบบไหน สไตล์ไหน