NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เครื่อง sr20 รุ่นไหนดีครับ

Go down 
7sin
zumo_X
nuttza
neng
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
NV POWER
NCT FRESHY
NV POWER

เครื่อง sr20 รุ่นไหนดีครับ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เครื่อง sr20 รุ่นไหนดีครับ   เครื่อง sr20 รุ่นไหนดีครับ - Page 2 I_icon_minitimeTue May 31, 2011 6:21 pm

QG 18 เลยค่ะแฟนเขาบอกว่างง่ายไม่ต้องแปลงเยอะ ราคาก็เบาๆ หมื่น ต้นๆ ก็มี ค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
nuttza
NCT FRESHY
nuttza

เครื่อง sr20 รุ่นไหนดีครับ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เครื่อง sr20 รุ่นไหนดีครับ   เครื่อง sr20 รุ่นไหนดีครับ - Page 2 I_icon_minitimeTue May 31, 2011 8:54 pm

zumo_X พิมพ์ว่า:
nuttza พิมพ์ว่า:
แถวๆเชียงใหม่ อู่ไหนดีครับ อยากเปลี่ยนอู่เหมือนกันอ่ะคับ

ถ้าอู่ที่ถนัดเครื่องนิสสันล่ะก็แนะนำ KS Racing ครับ พี่สิงห์เจ้าของอู่เคยใช้ NV วางเครื่อง Pulsar ขับสี่อยู่
และตอนนี้พี่เขาก็ใช้ Pulsar อยู่ด้วยหลายคัน ลองเข้าไปดูที่ www.ksracing.net
ผมก็ว่าจะแวะไปหาพี่เค้าอยู่เหมือนกันจะเอา vvl ไปปลุกม้าซะหน่อย 55 ล้อเล่นครับแค่นี้ก็เติมแก๊สไม่ไหวแล้ว
http://www.ksracing.net/forums/index.php?topic=103.0

ขอบคุณมากนะครับ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เครื่อง sr20 รุ่นไหนดีครับ   เครื่อง sr20 รุ่นไหนดีครับ - Page 2 I_icon_minitimeTue May 31, 2011 10:55 pm

มิเป็นไรคับ
http://nvclub.thai-forum

เครื่อง sr20 รุ่นไหนดีครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» NV VAN เครื่อง SR20 ติดแก็สดูดหรือฉีดดีครับ
» ถามไฟหน้าnv+หม้อน้ำ+เครื่อง
» เครื่อง GA15 ติดแก๊ส ความเร็วสูงสุด 150km/h มีใครได้มากกว่านี้ไหมครับ
» รบกวน ถาม พี่ๆ หน่อยคับ เรื่องset โบ เครื่อง ga 16 อ่ะคับ
» NV เครื่อง คาร์บู สตาร์ทยากกกกกกกกกกกกกกกกกกก