NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ

Go down 
ต้อย
tam1
nv3101
chakrawut
TEERASIT
NooM
กล้วยหอม
Kc1.6SLX
146 bunta
ธำมรงณ์
14 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next
ผู้ตั้งข้อความ
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeFri Aug 10, 2012 11:57 am

tam1 พิมพ์ว่า:
chakrawut พิมพ์ว่า:
ว่าแต่คุณเอ เคยบอกว่าจะมานครศรี ไม่ทราบว่ายังมีโครงการอยู่มั๊ยคับ

ไปกันด้ายหม้าย พี่บ่าวอยู่แถวไหน ในตัวเมืองเลยเปล่า เราคนบางจาก แต่ตอนนี้ทำงานอยู่สมุทรปราการ ปีหนึ่งจะได้ไปคอนครั่ง ประมาณสงกรานต์นะ
ยินดีครับ จะได้มากันเยอะๆ สงกรานต์ที่ผ่านมา มีที่นครศรี 3 ครอบครัวเอง รวมคุณแจ็ก มาจาก กทม. อีกหนึ่งครอบครัวครับ
ปล.ผมอยู่ อ.เมืองครับ ทำงานที่เทศบาลนคร นี้เองครับ กลับมา นคร ก้อแวะมาได้ครับ

เดี่ยวกลับคอนรอบหน้า ค่อยนัดกันอีกทีนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ธำมรงณ์
NCT FRESHY
ธำมรงณ์

Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeFri Aug 10, 2012 7:25 pm

รออยู่ครับบ
tam1
NCT FRESHY
tam1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeSat Aug 11, 2012 7:43 pm

[quote="chakrawut"]
ว่าแต่คุณเอ เคยบอกว่าจะมานครศรี ไม่ทราบว่ายังมีโครงการอยู่มั๊ยคับ

ไปกันด้ายหม้าย พี่บ่าวอยู่แถวไหน ในตัวเมืองเลยเปล่า เราคนบางจาก แต่ตอนนี้ทำงานอยู่สมุทรปราการ ปีหนึ่งจะได้ไปคอนครั่ง ประมาณสงกรานต์นะ
ยินดีครับ จะได้มากันเยอะๆ สงกรานต์ที่ผ่านมา มีที่นครศรี 3 ครอบครัวเอง รวมคุณแจ็ก มาจาก กทม. อีกหนึ่งครอบครัวครับ
ปล.ผมอยู่ อ.เมืองครับ ทำงานที่เทศบาลนคร นี้เองครับ กลับมา นคร ก้อแวะมาได้ครับ

เดี่ยวกลับคอนรอบหน้า ค่อยนัดกันอีกทีนะครับ[/quot
ได้ครับ
ต้อย
NCT FRESHY
ต้อย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeTue Oct 23, 2012 10:25 pm

สวัสดีครับผมคนพัทลุงครับ
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Oct 24, 2012 11:47 am

ต้อย พิมพ์ว่า:

สวัสดีครับ ผมจักราวุธ คนนครศรีฯครับ ยินดีต้อนรับครับ
tam1
NCT FRESHY
tam1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Oct 24, 2012 4:01 pm

[quote="chakrawut"]

สวัสดีครับ ผมจักราวุธ คนนครศรีฯครับ ยินดีต้อนรับครับ[/quote
กลับนครบ้างมั๊ยคับ วันเสาร์นี้ จะนัดกันที่ท่าศาลาคับ
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Oct 24, 2012 4:20 pm

[quote="tam1"]

สวัสดีครับ ผมจักราวุธ คนนครศรีฯครับ ยินดีต้อนรับครับ[/quote
กลับนครบ้างมั๊ยคับ วันเสาร์นี้ จะนัดกันที่ท่าศาลาคับ

ช่วงนี้ยังไม่ได้กลับนะครับ หน้าจะเป็นหลังปีใหม่ไปแล้ว
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Oct 24, 2012 8:56 pm

คนไต้เค้าคุยกันคับอิอิ
http://nvclub.thai-forum
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeThu Oct 25, 2012 8:09 am

คันเหลืองนี้จะไปด้วยหรือเปล่า
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeThu Oct 25, 2012 8:33 pm

ยังไม่แน่นอนอ่ะคับพี่วุธ ตอนนี้ไกล้ปีใหม่แล้ว หยุดไม่ได้เลยครับ555
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 26, 2012 9:30 am

กลัวไม่ได้โบนัสตามเป้าหรือครับ ถึงหยุดงานไม่ได้
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeFri Oct 26, 2012 3:34 pm

ถูกต้องงงงงงนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ
jirathap
NCT SENIOR
jirathap

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeSat Nov 03, 2012 10:55 pm

กลัวคนนั่งข้างๆรถฝั่งขวาอ่ะครับ อิอิ....
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeSun Nov 04, 2012 9:23 pm

ถูกต้องอีกคร้าบบบบบบบบ
jirathap
NCT SENIOR
jirathap

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeSun Nov 04, 2012 9:27 pm

อิอิ Very Happy
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeMon Nov 05, 2012 7:06 pm

อุอุ rabbit
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeTue Nov 06, 2012 8:27 am

คุณอ๊อดบอกขายรถให้หน่อยครับ เผื่อมีไครสนใจ ตอนนี้เหลือ boss 175 กับ wave 100 แต่จะขาย boss ราคาตั้งไว้ 25000 บาท ต่อรองได้นิดหน่อย

Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 Sany1130

Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 Sany1132
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeTue Nov 06, 2012 8:46 pm

มันจะขายยากน่ะสิครับพี่วุธ แต่ยังไงก็จะช่วยขายครับ
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeThu Nov 08, 2012 9:33 am

กล้วยหอม พิมพ์ว่า:
มันจะขายยากน่ะสิครับพี่วุธ แต่ยังไงก็จะช่วยขายครับ

ขอบคุณครับ แต่ตอนนี้มีคนโทรมาจองแล้วครับ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeThu Nov 08, 2012 8:14 pm

ขอให้ขายได้ไวไวนะครับพี่
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeFri Nov 09, 2012 8:36 am

เขาจะมาเอารถวันนี้ตอนเย็นนะครับ คิดไปคิดมาก็รู้สึกเสียดาย คันนี้อยู่ด้วยกันมา 12 ปีพอดี ไม่เคยสร้างปัญหาให้ปวดหัวเลย บางทีจอดไว้ไม่ได้ใช้ 4-5 เดือน พอไปสตาทร์ ก็ใช้ได้ปกติ แล้วอีกอย่างเคยเอาเลขทะเบียนไปชื้อหวย ก็ถูกมาหลายครั้ง รวมๆ ถูกหวยกับเลขทะเบียนรถคันนี้ก็ประมาณ 3-4 หมื่นได้
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeFri Nov 09, 2012 1:58 pm

เขาจะมาเอารถวันนี้ตอนเย็นนะครับ คิดไปคิดมาก็รู้สึกเสียดาย คันนี้อยู่ด้วยกันมา 12 ปีพอดี ไม่เคยสร้างปัญหาให้ปวดหัวเลย บางทีจอดไว้ไม่ได้ใช้ 4-5 เดือน พอไปสตาทร์ ก็ใช้ได้ปกติ แล้วอีกอย่างเคยเอาเลขทะเบียนไปชื้อหวย ก็ถูกมาหลายครั้ง รวมๆ ถูกหวยกับเลขทะเบียนรถคันนี้ก็ประมาณ 3-4 หมื่นได้

ไปแล้วครับ พอดีลูกค้าใจร้อน มาตอนพักเที่ยงเลย ลองแล้วถูกใจ จ่ายเงินขับรถกลับไปแล้ว สรุปตอนนี้ของหวง 3 คันผมปล่อยไปหมดแล้ว cr250 , c70 , boss
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeFri Nov 09, 2012 7:06 pm

ดีจัยด้วยครับพี่
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeSat Dec 01, 2012 4:34 pm

คุณอ๊อดบอกขายรถให้หน่อยครับ เผื่อมีไครสนใจ ตอนนี้เหลือ boss 175 กับ wave 100 แต่จะขาย boss ราคาตั้งไว้ 25000 บาท ต่อรองได้นิดหน่อย

Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 Sany1130

Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 Sany1132

มันมาอีกแล้วครับ 43 เลขทะเบียนคันนี้หาเงินเข้ากระเป๋าได้ดีจริงๆ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ   Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ - Page 3 I_icon_minitimeMon Dec 03, 2012 9:31 pm

โห สุดยอดเลยพี่วุธ ไม่โทรมาบอกน้องมั่งเลย555

Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 4ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» NV Club (กทม.) Meeting 13พ.ย.53 โลตัสเลียบด่วนรามอินทรา
» ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆชาว NV Club
» NV Club (กทม.) Meeting 10 ก.ย.54 โลตัสเลียบด่วนรามอินทรา
» เอาสติ๊กเกอร์ NV Club รุ่นแรกๆมาโชว์ครับ
» รูป nv club meeting sd หมูกระทะ