NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน

Go down 
ธำมรงณ์
jirathap
chakrawut
Nitcha
bangnv_sr
bestzaa1
porto
birdzaja
hk.yochi
tuiwatchara
taautoat
146 bunta
J@@O
กล้วยหอม
nv3101
jack2524
20 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
ผู้ตั้งข้อความ
bestzaa1
NCT SENIOR
bestzaa1

nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 09, 2012 9:13 pm

อย่างโหด
ขึ้นไปข้างบน Go down
bangnv_sr
NCT SENIOR
bangnv_sr

nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 10, 2012 12:36 am

อัพเรื่อยๆเลยครับ รอชมนะครับ Very Happy
hk.yochi
NCT SENIOR
hk.yochi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 10, 2012 5:17 pm

bounce
jack2524
NCT FRESHY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 11, 2012 7:54 pm

porto พิมพ์ว่า:
ถ้าสมาชิกคลับไปทำเครื้องเสียงที่ร้านพี่มีสว่นรถปงับ.........(ขอบคุณ)

ราคาพิเศษเลยครับ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 13, 2012 8:51 pm

ตามนั้นครับ
http://nvclub.thai-forum
jack2524
NCT FRESHY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 16, 2012 10:11 am

งง กับการลงรูปจริงๆครับ ใครก่อได้ก๊อบมาวางให้หน่อยครับ

http://image.ohozaa.com/view2/wcJQ7cM9qPPgm8Gf

http://image.ohozaa.com/view2/wcJRDR6f8OCyMZMA

nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 16, 2012 11:53 am

ลงให้คับ
งามเลยคับ

nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 OVxyRl
nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 T8NkCc
hk.yochi
NCT SENIOR
hk.yochi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 16, 2012 5:45 pm

อย่างโหด.....อ่ะพี่น้อง
jack2524
NCT FRESHY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 16, 2012 5:48 pm

-ขอบคุณครับที่ ลงรูปให้ เดี่ยวจะอัฟให้เรื่อยๆครับ
bangnv_sr
NCT SENIOR
bangnv_sr

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 16, 2012 8:01 pm

รอชมครับ Very Happy เป็นกำลังใจให้นะครับบบ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 16, 2012 8:42 pm

รอชมเหมือนกันครับ
J@@O
NCT SENIOR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 17, 2012 12:17 am

มองมุมนี้ ไม่หลงเหลือความเป็น NV เลยครับ แต่ขอชื่นชมในความพยายามทำผลงานให้ออกมาได้ขนาดนี้ รอชมตอนเสร็จสมบูรณ์อยู่ครับผม เอาใจช่วยครับ Very Happy
jack2524
NCT FRESHY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 17, 2012 6:33 am

J@@O พิมพ์ว่า:
มองมุมนี้ ไม่หลงเหลือความเป็น NV เลยครับ แต่ขอชื่นชมในความพยายามทำผลงานให้ออกมาได้ขนาดนี้ รอชมตอนเสร็จสมบูรณ์อยู่ครับผม เอาใจช่วยครับ Very Happy

ขอบคุณครับ กว่าจะออกมาแบบนี้ได้ก่อคิดอยู่ตั้งนานเลยครับ เดี่ยวลงรูปขั้นตอนต่อไปครับ
Nitcha
NCT SENIOR
Nitcha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 17, 2012 11:37 am

แม่เจ้า.... ทำเสร็จแล้วจัดกิจกรรมประกวดตั้งชื่อคันนี้หน่อยนะครับ
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 17, 2012 1:19 pm

Nitcha พิมพ์ว่า:
แม่เจ้า.... ทำเสร็จแล้วจัดกิจกรรมประกวดตั้งชื่อคันนี้หน่อยนะครับ

สวัสดีครับคุณป๊อก ผมจักราวุธนะครับ ได้ข่าวว่าย้ายไปอยู่ร้อยเอ็ดแล้วหรือครับ ไปอยู่ถาวรเลยหรือเปล่า เผื่อผมผ่านไปทางนั้นได้แวะหาเพราะตอนนี้ผมก็กำลังไปฟื้นฟู ไร่มันสัมปะหลังที่อำนาจเจริญโดยเอายางพาราไปลง ก็เลยต้องผ่านทางนั้นบ่อย เดี่ยววันไหนผ่านไปจะโทรหา คุณป๊อกไช้เบอร์เดิมหรือเปล่าครับ
Nitcha
NCT SENIOR
Nitcha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 18, 2012 7:40 am

chakrawut พิมพ์ว่า:
Nitcha พิมพ์ว่า:

สวัสดีครับคุณป๊อก ผมจักราวุธนะครับ ได้ข่าวว่าย้ายไปอยู่ร้อยเอ็ดแล้วหรือครับ ไปอยู่ถาวรเลยหรือเปล่า เผื่อผมผ่านไปทางนั้นได้แวะหาเพราะตอนนี้ผมก็กำลังไปฟื้นฟู ไร่มันสัมปะหลังที่อำนาจเจริญโดยเอายางพาราไปลง ก็เลยต้องผ่านทางนั้นบ่อย เดี่ยววันไหนผ่านไปจะโทรหา คุณป๊อกไช้เบอร์เดิมหรือเปล่าครับ

สวัสดีครับ...คุณจักราวุธ ผมย้ายมาอยู่ 101 ถาวรครัีบ กลางวันจะอยู่ที่ อ.เสลภูมิ กลางคืนมักจะมานอนใน อ.เมืองครับ ผ่านมาเมื่อไหร่เชิญแวะได้เลยครับผม
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 18, 2012 8:21 pm

แล้วถ้าผมผ่าน จาแวะได้ป่ะพี่ป๊อกอิอิอิ
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 19, 2012 10:18 am

กล้วยหอม พิมพ์ว่า:
แล้วถ้าผมผ่าน จาแวะได้ป่ะพี่ป๊อกอิอิอิ

สวัสดีครับคุณอ๊อด ไปพร้อมผมก็ได้ พอดีกำลังหาคนช่วยขุดหลุมปลูกยางพาราอยู่ (ล้อเล่นนะ) คุณอ๊อดเคยแคมป์แผงประตูรถหรือเปล่า หรือว่ามีไครในกลุ่มเคยแคมป์บ้าง จะขอคำแนะนำในการแคมป์
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 19, 2012 8:23 pm

ไม่เคยครับผม ผมว่าแผงเก่าเราก็เงียบอยู่นะครับ
Nitcha
NCT SENIOR
Nitcha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 19, 2012 11:12 pm

มีวิธีแดมป์ให้ไม่ได้ยินเสียงบ่นจากคนข้าง ๆ ไหมครับ
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 20, 2012 10:29 am

จัดตู้ซาวด์ในแค็บชุดใหญ่สักชุด รับรองคนข้างๆ เงียบกริบเลยคุณป๊อก แต่อย่าจัดชุดเล็กนะ เดี่ยวคนข้างๆร้องเพลงตาม จะรำคานไปกันใหญ่
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 21, 2012 8:09 pm

มีครับพี่ป๊อก ก็เก็บคนไว้ที่บ้านก็ได้นิ เงียบฉี่เลยขอบอก555+
jack2524
NCT FRESHY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 22, 2012 8:57 am

คิดว่าาคันนี้จะลงสีอะไรดีครับ ขอความคิดเห็นหน่อยครับ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 22, 2012 7:31 pm

เหลืองดำ555
jack2524
NCT FRESHY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน    nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน  - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 23, 2012 12:26 pm

กล้วยหอม พิมพ์ว่า:
เหลืองดำ555

คิดไว้เหมือนกันครับ เหลืองดำ ตอนนี้เกือบเสร็จแล้วครับ อยู่ขั้นตอนการลงสีขัดใส่ปีกนกอยู่ครับ

nv เชียงรายหัดแต่งครับตัดต่อทั้งคัน หน้า FD หลังวีโก้ พาสเชื่อมติดทั้งคัน
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 6ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» ถาม เรื่อง ลิ้น หน้า คับ พี่ๆ ช่วย แน่นำหน่อยนะคับ อยาก สวย คับ