NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เสื้อคลับสมาชิก nv club

Go down 
Nai-ra-fuN
hk.yochi
กล้วยหอม
chakrawut
8 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

เสื้อคลับสมาชิก nv club - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เสื้อคลับสมาชิก nv club   เสื้อคลับสมาชิก nv club - Page 2 I_icon_minitimeMon Oct 22, 2012 9:04 am

ปักดิน้องเบส
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://nvclub.thai-forum
nuinv
NCT FRESHY
nuinv

เสื้อคลับสมาชิก nv club - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เสื้อคลับสมาชิก nv club   เสื้อคลับสมาชิก nv club - Page 2 I_icon_minitimeMon Oct 22, 2012 12:07 pm

ป๋าอ็อดผมสั่งเสื้อพร้อมปักของ โปโลโอทอป อ่ะเขาให้สั่งขั้นต่ำ 30 ตัว ผ้าจุลติ ผ้าดีนะถ้าสั่งเย่อะน่าจะถูกกว่านี้นะ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เสื้อคลับสมาชิก nv club   เสื้อคลับสมาชิก nv club - Page 2 I_icon_minitimeMon Oct 22, 2012 4:37 pm

พี่นุ้ยเอาแบบของเราอ่ะนะ ตามเสื้อรุ่นใหม่ไปลองทำดูก่อนมั๊ยพี่ เดี๋ยวผมลงรูปให้ดู ถ้าเอาตามแบบเสื้อรุ่นใหม่มันจะยากรึเปล่า ลองดูก่อนพี่ แล้วเดี๋ยวผมจะถามสมาชิกในนี้ดูอีกทีว่าใครจะเอามั่ง
http://nvclub.thai-forum
nuinv
NCT FRESHY
nuinv

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เสื้อคลับสมาชิก nv club   เสื้อคลับสมาชิก nv club - Page 2 I_icon_minitimeTue Oct 23, 2012 8:02 am

กล้วยหอม พิมพ์ว่า:
พี่นุ้ยเอาแบบของเราอ่ะนะ ตามเสื้อรุ่นใหม่ไปลองทำดูก่อนมั๊ยพี่ เดี๋ยวผมลงรูปให้ดู ถ้าเอาตามแบบเสื้อรุ่นใหม่มันจะยากรึเปล่า ลองดูก่อนพี่ แล้วเดี๋ยวผมจะถามสมาชิกในนี้ดูอีกทีว่าใครจะเอามั่ง
ลองเอาแบบมาดูครับเดี๋ยวผมจะได้ส่งแบบไปที่ ร้านเพื่อถามราคาว่าเท่าไหร่ อยากได้เป็นไฟล์รูปอ่ะครับ (.jpg)ส่งมาทางเมล์ผมก็ได้ครับ nui_natee@hotmail.com
nuinv
NCT FRESHY
nuinv

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เสื้อคลับสมาชิก nv club   เสื้อคลับสมาชิก nv club - Page 2 I_icon_minitimeTue Oct 23, 2012 8:07 am

ป๋าอ็อคลงรูปยังงัยอ่ะ ผมจะลงรูปที่ผมเคยสั่งทำอ่ะครับ
Nai-ra-fuN
NCT FRESHY
Nai-ra-fuN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เสื้อคลับสมาชิก nv club   เสื้อคลับสมาชิก nv club - Page 2 I_icon_minitimeWed Oct 24, 2012 8:34 am

nuinv พิมพ์ว่า:
ป๋าอ็อดผมสั่งเสื้อพร้อมปักของ โปโลโอทอป อ่ะเขาให้สั่งขั้นต่ำ 30 ตัว ผ้าจุลติ ผ้าดีนะถ้าสั่งเย่อะน่าจะถูกกว่านี้นะ

เป็นผ้า จูติ S หรือ หนาคับพี่นุ้ย lol!
https://www.facebook.com/คิดถึงแทบตาย แต่ไม่มีสิทธิ์โทรหา
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เสื้อคลับสมาชิก nv club   เสื้อคลับสมาชิก nv club - Page 2 I_icon_minitimeWed Oct 24, 2012 11:44 am

เพิ่งนึกได้ว่าใกล้ๆที่ทำงานมีโรงงานตัดเย็บเสื้อประเภทนี้อยู่ เมื่อ 2 ปีที่แล้วผมเคยไปสั่งเป็นชุดฟอร์มของบริษัทที่ผมทำงานอยู่ รู้สึกตอนนั้นราคาตัวละประมาณ 200 บาทพร้อมปักโลโก้ เนื่อผ้าจูลติ เลยรื้อโต๊ะทำงานหาแคตตาล็อกมาให้ดู

เสื้อคลับสมาชิก nv club - Page 2 Resize_4d67befdcae07186c308c60d8edb217f

เสื้อคลับสมาชิก nv club - Page 2 Resize_1433b5b0e987e6f441799cbf169eda19
nuinv
NCT FRESHY
nuinv

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เสื้อคลับสมาชิก nv club   เสื้อคลับสมาชิก nv club - Page 2 I_icon_minitimeWed Oct 24, 2012 12:21 pm

เสื้อโปโลปักกี่จุดครับ..ของผมเสื้อโปโลสีดำปักหน้าอก 1 จุด(7ซม) แขนขวา 1 จุด ด้านหลัง(3ซม) ด้านหลัง(20ซม)สาบซ่อนสีเหลืองแขนแล๊บสีเหลือง 30 ตัว 320/ตัวก็แพงพอสมควรครับ

เสื้อคลับสมาชิก nv club
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Nv Club ทางใต้เจอกันมั๊ยครับ
» เห็นอีกเว็บหนึ่งมี NV Club เหมือนกันไม่ทราบว่าใช่กลุ่มเดียวกันหรือเปล่าครับ
» ยินดีต้อนรับสู่ NV Club Thailand
» เพลงสบายๆเพื่อชาวnv club ครับ
» ไปเจอเว็บ NV CLUB อีกเว็บนึงครับ