NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
8june
NCT FRESHY

คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ   คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ I_icon_minitimeMon Dec 10, 2012 9:07 pm

อยากเอาคอนโซน van มาใส่ cab ไม่ทราว่าใส่พอดีหรือเปล่าครับ แล้วต้องปแลงเยอะไหมครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ   คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ I_icon_minitimeMon Dec 10, 2012 9:46 pm

รอผู้รู้มาตอบนะครับ แต่ผมว่าถ้าไม่ติดแผงประตูก็น่าจะใส่ได้นะครับ
http://nvclub.thai-forum
7sin
NCT FRESHY
7sin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ   คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ I_icon_minitimeMon Dec 10, 2012 10:05 pm

ใส่ได้เลย
แต่ต้องได้ชุดแอร์ กับไมล์ คอนโชลกลาง มาด้วยนะ และก็หาช่างเดินไฟ
ถ้าจะให้สวยเอาแผงประตูไฟฟ้า
สวยๆ
hk.yochi
NCT SENIOR
hk.yochi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ   คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ I_icon_minitimeTue Dec 11, 2012 9:46 am

Smile Very Happy Laughing
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ   คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ I_icon_minitimeTue Dec 11, 2012 10:00 am

กำลังคิดจะทำอยู่เหมือนกัน คอนโซนแวนนี้สีดำไช่หรือเปล่าครับ คือตอนนี้ผมอยากทำคอนโซนสีดำด้าน เพื่อจะได้เข้ากับแผงประตูไฟฟ้า ตอนแรกคิดว่าจะถอดคอนโซนเดิมไปทำสี แต่กลัวจะไม่ทน
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ   คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ I_icon_minitimeThu Dec 13, 2012 9:32 pm

ลองดูครับพี่วุธ
http://nvclub.thai-forum

คอนโซน van ใส่ nv cab ได้หรือไม่ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1