NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ

Go down 
aniti
hk.yochi
NV_Racing
nv3101
khOndErm
goodpig
acmizz
11 posters
ผู้ตั้งข้อความ
acmizz
NCT FRESHY
acmizz

สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ    สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ  I_icon_minitimeTue Jun 04, 2013 10:13 am

ขอเข้ามาเก็บข้อมูล ขอคำแนะนำ หาความรู้จากพี่ๆค่ะ น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ Very Happy
ขึ้นไปข้างบน Go down
goodpig
NCT SENIOR
goodpig

สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ    สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ  I_icon_minitimeTue Jun 04, 2013 10:05 pm

หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับ

แต่ช่วงนี้อาจไม่ค่อยมีคนเข้ามาดูนะครับ ไปวนเวียนกันแถว facebook ซะมากกว่า Very Happy

khOndErm
NCT FRESHY
khOndErm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ    สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ  I_icon_minitimeFri Jun 07, 2013 9:20 pm

สวัสดีเช่นกันครับ ยินดีต้อนรับครับผม
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ    สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ  I_icon_minitimeMon Jun 10, 2013 1:53 pm

ยินดีต้อนรับนะคับ งัยก็ลองเเวะไปในเฟสด้วยก็ได้คับ
NV_Racing
NCT FRESHY
NV_Racing

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ    สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ  I_icon_minitimeFri Jun 21, 2013 1:56 pm

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับLaughing
hk.yochi
NCT SENIOR
hk.yochi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ    สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ  I_icon_minitimeTue Jul 02, 2013 12:43 am

ยครับยินดีครับ
อยู่แถวใหนครับ เจอกันทักทายได้นะครับ
aniti
NCT SENIOR
aniti

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ    สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ  I_icon_minitimeFri Jul 19, 2013 2:08 pm

ยินดีครับ
sorawas
NCT FRESHY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ    สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ  I_icon_minitimeThu Jun 19, 2014 10:47 am

หวัดดี สมาชิกเก่า ก็มารายงานด้วยคน
V-MOG
NCT SENIOR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ    สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ  I_icon_minitimeFri Jul 04, 2014 2:02 pm

มาต้อนรับด้วยอีกคนครับ
kitichart.buttaram
NCT FRESHY
kitichart.buttaram

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ    สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ  I_icon_minitimeThu Nov 06, 2014 7:46 pm

น้องใหม่รบกวนด้วยนะคราฟ
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ    สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ  I_icon_minitimeSat Nov 08, 2014 11:11 pm

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy ยินดีต้อนรับคับ

หรือในเฟสก็เยอะคับ
https://www.facebook.com/groups/nvclub/
kobeb
NCT FRESHY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ    สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ  I_icon_minitimeWed Apr 01, 2015 9:00 am

สมาชิกใหม่ ขอรายงานตัวครับ มาเก็บข้อมูลเพื่อออก nv สักคัน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

สมาชิกใหม่ขออนุญาตฝากเนื้อฝากตัวค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1