NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม

Go down 
TEERASIT
nv3101
techhyper@hotmail.com
bestzaa1
jirathap
taautoat
aniti
ytnmobile
bangnv_sr
กล้วยหอม
hk.yochi
146 bunta
NV_Racing
Nitcha
J@@O
khOndErm
20 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
ผู้ตั้งข้อความ
taxi39
NCT SENIOR
taxi39

เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeSat Jun 30, 2012 9:38 pm

กล้วยหอม พิมพ์ว่า:
คลายน๊อตเบอร์12แล้วค่อยๆปรับลงน้องท้อป ทำทีละนิดนะ มาร์ครอยเดิมด้วยไบเลื่อยไว้ก่อนนะ

ฮิๆ ตอนนี้ ของผมไม่ต้องปรับแล้วครับ ช่างปรับมาให้เรียบร้อยเเล้ว drunken
ขึ้นไปข้างบน Go down
J@@O
NCT SENIOR

เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeSat Jun 30, 2012 9:43 pm

taxi39 พิมพ์ว่า:
J@@O พิมพ์ว่า:
ตั้งไฟที่จานจ่ายแก่ไปป่าวครับ เคยเป็นอยู่เหมือนกันไอ้เลยครึ่งเนี่ย

อิอิ แล้วแก้ยังไงครับ clown
ปลดกาดุมสองเม็ด เอ้ย!!! คลายน๊อตสองตัว ที่จานจ่ายแระขยับไฟลงนิดนึงส์แบบที่พี่อ๊อดบอกครับ 555+
khOndErm
NCT FRESHY
khOndErm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeSun Jul 01, 2012 12:44 am

ตั้งไฟที่จานจ่ายแก่ไปป่าวครับ เคยเป็นอยู่เหมือนกันไอ้เลยครึ่งเนี่ย

น่าสนใจครับ เดี๋ยวจะลองปรึกษาเพื่อนดู ขอบคุณมากครับ ยัง งง ๆ อยู่ว่าไฟแก่ มันมาเกี่ยวกับเกจความร้อนยังไง
taxi39
NCT SENIOR
taxi39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeSun Jul 01, 2012 11:54 am

ปลดกาดุมสองเม็ด เอ้ย!!! คลายน๊อตสองตัว ที่จานจ่ายแระขยับไฟลงนิดนึงส์แบบที่พี่อ๊อดบอกครับ 555+

ถ้าปลดกาดุม2-3เม็ด เราคงต้องคุยกันเป็นการส่วนตัวแล้วหละครับ What a Face
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeSun Jul 01, 2012 9:20 pm

ปลดกาดุมอย่างเดียวไม่พอหรอก ต้องเิปิดกาโปรงด้วยถึงจะแหล่ม555
http://nvclub.thai-forum
khOndErm
NCT FRESHY
khOndErm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeMon Jul 02, 2012 9:19 am

เช้าวันนี้ แวะไปถามร้านหม้อน้ำมา มีสองราคา เป็นทองเหลือง 2 ช่อง
ฝาเล็ก 4000 บาท ฝาใหญ่ 4800 บาท (Nv รุ่นเก่า รุ่นใหม่)
ราคานี้พร้อมเอาหม้อน้ำ เก่า เราไปด้วย เลยขอคิดก่อนว่าจะเอาไงดี
เขาบอกให้ทดลองวิ่งได้ 2-3 วัน ถ้าความร้อนไม่หาย ถอดออกเสีย 800 บาท
khOndErm
NCT FRESHY
khOndErm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeMon Jul 02, 2012 5:43 pm

วันนี้ตอนบ่าย ไปซื้อมอเตอร์ ปั๊มฉีดน้ำกระจก ของทั่วไป สาย 2 เมตร ฝาปิดกระปุก
สองร้อยบาท กลับมาบ้าน มารื้อทำเองหมดเลย ภูมิใจ ที่ได้ทำเอง จริง ๆ ชอบทำเองทุกอย่าง
แต่บางอย่างทำไม่เป็น ก็ต้องไปพึ่งพา อาศัยช่าง ครับ เรื่องหม้อน้ำ ยังไม่รู้จะเอายังไงดี
ถ้าไม่ได้ไปทางไกล ก็ไม่มีปัญหา นี่ขนาดรถยังไม่ได้ติดแก๊ส นะครับ ถ้าติดแก๊สจะไม่ร้อนกว่านี้หรือ
goodpig
NCT SENIOR
goodpig

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeMon Jul 02, 2012 6:07 pm

หม้อน้ำ ถ้าเป็นของเซียงกงราคาจะถูกกว่านี้นะครับ
แบบอลูมิเนียม 2 ช่อง น่าจะประมาณ 2000 - 2500 ไม่รวมพัดลม
ถ้าพัดลมด้วยเต็มที่คงไม่เกิน 3,500 บาท ครับ

ลองดู เป็นทางเลือกที่ย่อมเยาว์กว่าครับ

ของใหม่ 4000 พร้อมเอาหม้อน้ำเก่าเราไปด้วย ตัวอลูมิเนียมขายร้านรับซื้อของเก่า
ก็ได้หลายร้อยอยู่นะครับ Cool

แก้ไขล่าสุดโดย goodpig เมื่อ Tue Jul 03, 2012 4:53 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeMon Jul 02, 2012 9:03 pm

ตามพี่รองดูครับ
khOndErm
NCT FRESHY
khOndErm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeTue Jul 03, 2012 9:31 pm

เที่ยง ๆ วันที่ 2 ก.ค. โทรปรึกษา คุณท็อป และ คุณเบิ้ม เรื่องความร้อน และ หม้อน้ำ ขอบคุณ มา ณ.ที่นี้ด้วยครับ
เย็น ๆ ไปธุระ ระยอง ความร้อนขึ้นมากเลย จนขนาดแอร์ ไม่เย็น ต้องวิ่งช้า ๆ ไปถึง ระยอง แล้วยืมรถพี่ชายไปธุระ
เที่ยง ๆ วันที่ 3 กลับมาเปลี่ยนรถคืน และ กลับมาพัทยา ด้วยความร้อนเยอะแยะ เหมือนเดิม ค่อย ๆ คลานมา
สักสี่โมงเย็น ไปธุระ ศรีราชา ขากลับเลย ตัดสินใจแวะร้านหม้อน้ำ ข้างทาง ชื่อร้าน สิทธิ์ การช่าง
สอบถามรายละเอียดหม้อน้ำ ช่างให้คำแนะนำดีมาก มีหม้อน้ำ 3 เกรด เกรด B ราคา 4 พันบาท
เกรด A ราคา 4.5 พันบาท เกรด A พิเศษ ราคา 5 พันบาท ผมเลยเลือกเอา ห้าพันบาทนี่แหละ
ช่างบอกไปไหนก่อนก็ได้ อีกชั่วโมงครึ่งค่อยมา ใส่หม้อน้ำ ผมก็ไม่มีที่ไป เลยนั่งดูช่างทำงาน
และ พูดคุย สอบถามไปเรื่อยเปื่อย ก็ได้ความรู้ดี ๆ มามากมาย

ไม่น่าเชื่อ ช่างทำงาน 5 โมงตรงผมดูนาฬิกา ช่างทำงานละเอียดมากเลยครับ เฉพาะ เชื่อมฝาบน ฝาล่าง
ล่อเข้าไป สองชั่วโมง ยี่สิบนาที ลูกชายช่างเป็นคนทำ ใจเย็นมาก ทำเสร็จพ่อมาเก็บงานอีกรอบ
เชื่อมนู่น เชื่อมนี่ ทำอย่างดีเลยครับ ป้าแฟนช่างเล่าให้ฟังว่า ลุงทำหม้อน้ำมาตั้งแต่อายุ 11 ขวบ
ตอนนี้อายุก็ 50 กว่าแล้ว งานปราณีตมาก เน้นสุด ๆ เพื่อที่จะให้งานออกมาดี และ ไม่ต้องกลับมาอีกรอบ
ผมถือว่า ผมโชคดีมาก เลยที่ได้เข้ามาร้านนี้ ทั้ง ๆ ที่ไม่รู้จัก หรือมีใครแนะนำ แต่เพราะผมว่างด้วย ก็เลย
ตัดสินใจแวะหาร้านทำให้มันเสร็จ ๆ ไป ร้านแรกที่ไปสอบถามที่พัทยา ขับรถผ่านปิดประตู ครึ่งนึง คิดว่าหยุด
ก็เลยไม่ได้แวะไปสอบถามอีก สรุป ผมนั่งรองานเปลี่ยนหม้อน้ำ สามชั่วโมงยี่สิบห้านาที ถึงได้ออกจากร้าน
ใครใจร้อนไม่ต้องไปทำเลยนะครับ ต้องใจเย็น ๆ หรือไม่ก็ ไปหาเดินห้าง รอก็ได้

ตอนกลับก็ลองวิ่งดู ความร้อนไม่ถึงครึ่งเลยนะครับ ต้องลองวิ่งทางไกลดูอีกครั้ง แต่คิดว่า ผ่านครับ ไม่น่ามีปัญหาอะไร
พอดีเพลีย นิดหน่อยครับ วันหลังจะมาเล่าต่ออีก ขอบคุณครับ
khOndErm
NCT FRESHY
khOndErm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeTue Jul 03, 2012 9:36 pm

เสริมนิดนึงครับ หม้อน้ำแบบสองช่องครับ ทองเหลือง มีโลโก้ C P S ติดอยู่ที่หม้อน้ำครับ
ช่างเอาหม้อน้ำ เกรด A และ A พิเศษให้ผมดูเปรียบเทียบนะครับ ถ้าจะเอาหม้อน้ำแบบติดรถ
ก็ต้องสั่ง รอไปอีก แต่ราคาก็ 4.5 พันบาท ผมเลยตัดสินใจเลือกแบบเกรด A พิเศษ ไปเลยดีกว่าครับ
หม้อน้ำเดิม ก็ยกให้ช่างไปเลยครับ นั่งดูการทำงานแล้ว คุ้มมากเลยครับ กับเงิน 5 พันบาท ... ละเอียดยิบ...
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeTue Jul 03, 2012 10:10 pm

Laughing Laughing Laughing
khOndErm
NCT FRESHY
khOndErm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeWed Jul 04, 2012 11:48 am

เช้าวันนี้โทรไปถามเรื่อง ติดฟิล์ม บานหน้า 1 พันบาท ทั้งคัน 2.5 พันบาท ฟิล์มปรอท
พอเข้าไปที่ร้าน บอกว่าให้มาวันอาทิตย์ได้ไหม ช่างไป กทม. เวรกำ คนต้องการติดวันนี้
เลยออกมาก่อน ฟิล์มเดิมมี ผมลอกออกทั้งคัน เพราะแดดมันเข้าเยอะมาก ลอกเองเลย
ฟิล์มก็มี แต่เพื่อนที่ติด ดันมาเจ็บแขนเสียก่อน ต้องรอไปอีกกี่วันหละทีนี้

เมื่อสักพัก โอนเงินไปซื้อสปริงโหลด ที่หน้าซื้อขายแล้ว 1300 บาท รวมค่าส่ง
จริง ๆ ค่าส่ง Ems เกือบหกร้อย พี่เขาใจดีช่วยออก ต้องขอขอบคุณ มา ณ.ที่นี้ด้วยครับผม
hk.yochi
NCT SENIOR
hk.yochi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeWed Jul 04, 2012 12:02 pm

เป็นไงบ้างครับความร้อนลดลงหรือยังครับกับหม้อใบใหม่.... Laughing
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeWed Jul 04, 2012 9:22 pm

khOndErm พิมพ์ว่า:
เช้าวันนี้โทรไปถามเรื่อง ติดฟิล์ม บานหน้า 1 พันบาท ทั้งคัน 2.5 พันบาท ฟิล์มปรอท
พอเข้าไปที่ร้าน บอกว่าให้มาวันอาทิตย์ได้ไหม ช่างไป กทม. เวรกำ คนต้องการติดวันนี้
เลยออกมาก่อน ฟิล์มเดิมมี ผมลอกออกทั้งคัน เพราะแดดมันเข้าเยอะมาก ลอกเองเลย
ฟิล์มก็มี แต่เพื่อนที่ติด ดันมาเจ็บแขนเสียก่อน ต้องรอไปอีกกี่วันหละทีนี้

เมื่อสักพัก โอนเงินไปซื้อสปริงโหลด ที่หน้าซื้อขายแล้ว 1300 บาท รวมค่าส่ง
จริง ๆ ค่าส่ง Ems เกือบหกร้อย พี่เขาใจดีช่วยออก ต้องขอขอบคุณ มา ณ.ที่นี้ด้วยครับผม
เอามาให้ผมติดให้มะฟิล์มอ่ะ ถ้ารีบก็ติดไปก่อน แต่ไม่เข้าใจเรื่องสปริงโหลดค่าส่งอะไรตั้ง600ครับ
taautoat
NCT FRESHY
taautoat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeThu Jul 05, 2012 8:31 am

สรุปว่าเป็นที่หม้อน้ำหรอคับ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeThu Jul 05, 2012 8:04 pm

ถั่วโต้มมมมมมมมมม
khOndErm
NCT FRESHY
khOndErm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeFri Jul 13, 2012 5:02 pm

hk.yochi พิมพ์ว่า:
เป็นไงบ้างครับความร้อนลดลงหรือยังครับกับหม้อใบใหม่.... Laughing

สรุปว่า หายเป็นปลิดทิ้งเลยครับ ความร้อนไม่ถึงครึ่งเลยครับ วิ่งเท่าไหร่ ก็ไม่ร้อน สุดยอดจริง ๆ
khOndErm
NCT FRESHY
khOndErm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeFri Jul 13, 2012 5:04 pm

khOndErm พิมพ์ว่า:

เอามาให้ผมติดให้มะฟิล์มอ่ะ ถ้ารีบก็ติดไปก่อน แต่ไม่เข้าใจเรื่องสปริงโหลดค่าส่งอะไรตั้ง600ครับ

ถ้าอยู่ใกล้กันก็โอเค นะครับ ส่วนค่าส่ง หกร้อยบาทนั้น เพราะส่งแบบ Ems ครับ
วันนี้พึ่งไปเอาของมา แล้วไปให้ร้านเปลี่ยนแม็กซ์ เปลีี่ยนยาง จัดการให้ โดนไปอีก 600 บาท
รถต่ำสวยมากเลยครับ ที่หายไปหลายวัน เพราะไม่ได้อยู่บ้านครับ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeFri Jul 13, 2012 8:49 pm

ดีจัยด้วยครับ
khOndErm
NCT FRESHY
khOndErm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeTue Jul 17, 2012 10:17 pm

วันนี้ไม่มีอะไรมาก แค่ขับรถไกล ๆ เผอิญได้ไปไล่ กับ วอลโว่ 740 ทะเบียน 740 กทม.
ระยะทางตรง สู้เขาไม่ไหว ผมวิ่ง 160 เขานำหน้าน่าจะประมาณ 170-180 พอรถติด ๆ
ไปถู ๆ ไถ ๆ ไปได้บ้าง ความร้อนปกติ ดีครับ วิ่งโดยประมาณ 102-140 ซัดบ้าง 160 โอเคครับ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeWed Jul 18, 2012 8:22 pm

ครับผม ระวังหน่อยนะครับ เอนวีเค้าเบามากๆ
khOndErm
NCT FRESHY
khOndErm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeWed Jul 25, 2012 11:39 am

วันวาน เปลี่ยนปลายท่อพักปลาย ออก เอาปลายท่อเลส 4 2 1 เดิมเคยใส่กับ AE111 วิ่งที่ความเร็วสูง ดังมาก
พอมาใส่ Nv เสียงเพราะมากเลยครับ ย่านความเร็วสูงยังไม่ได้ลอง แต่คิดว่า เสียงเบากว่าในรถ AE111
ปลายท่อน่าจะประมาณ 4-6 นิ้ว ไม่แน่ใจ เสียงนุ่ม ๆ ทุ้ม ๆ แต่ไม่ลึกครับ
khOndErm
NCT FRESHY
khOndErm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeWed Jul 25, 2012 11:40 am

ดีจัยด้วยครับ
ที่ความเร็วสูง ผมว่ายังเสียว ๆ เลยครับ ไม่รู้ต้องเช็ทช่วงล่างยังไง ให้วิ่งเกิน 160 แล้วมั่นใจครับ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม   เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม - Page 3 I_icon_minitimeWed Jul 25, 2012 3:53 pm

ผมว่าซัก120ก็พอแล้วมั้งครับ

เรื่องเล่า วันนี้ กับ Nv คันแรกในชีวิต ของนายคนเดิม
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 6ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» วันนี้ เจอ NV VAN ไฟท้ายรุ่นหายาก