NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ

Go down 
J@@O
hk.yochi
กล้วยหอม
nv3101
chakrawut
bpalmone
10 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
bpalmone
NCT FRESHY
bpalmone

ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri Aug 03, 2012 8:54 pm

โอ้ว ทำมาย มันแพงขึ้นเยอะนะ งันเดี๋ยวประมาณวันจันทร์ ผมจะเข้ากรุงเทพ และโทรไปลองต่อเรื่องราคาครับ

คุณ โอ๋ ยังสนใจ ซื้อคนละตัวกับผมอยู่หรือเปล่าครับ จะลองต่อราคา สองตัว หนึ่งพัน

Boy ครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri Aug 03, 2012 9:09 pm

ลองดูครับ แต่2ตัวพัน พี่แอร์เค้าจะเอากำไรที่ไหนล่ะคร้าบบบบบบบบบบ555
http://nvclub.thai-forum
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 04, 2012 8:10 am

เอาด้วยตัวหนึ่งครับ วัดรอบนี้ใส่ได้เลยหรือเปล่าหรือต้องไปแปลงอะไรบ้าง กำลังคิดว่าจะไปดูอยู่พอดี
J@@O
NCT SENIOR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 04, 2012 11:10 am

bpalmone พิมพ์ว่า:
โอ้ว ทำมาย มันแพงขึ้นเยอะนะ งันเดี๋ยวประมาณวันจันทร์ ผมจะเข้ากรุงเทพ และโทรไปลองต่อเรื่องราคาครับ

คุณ โอ๋ ยังสนใจ ซื้อคนละตัวกับผมอยู่หรือเปล่าครับ จะลองต่อราคา สองตัว หนึ่งพัน

Boy ครับ
เอาอยู่ครับผม
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 04, 2012 1:19 pm

โทรไปหาพี่เค้าก่อนนะโอ๋เอ้ย เดี๋ยวพี่ๆท่านอื่นเค้าเอาไปก่อนนะจ๊ะ555
chakrawut
NCT FRESHY
chakrawut

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 04, 2012 1:34 pm

ของอยู่แถวพระรามสอง ช่วงไหน โทรไม่ติด ไครเคยไปบอกพิกัดด้วย พอดีคนขับรถที่บริษัทไปส่งของแถวนั้นจะได้ให้ชื้อให้เลย ใจร้อนเดียวของหมดเสียก่อน
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 04, 2012 3:28 pm

J@@O พิมพ์ว่า:
เจ้านี้อยู่พระราม2 ขายตัวล่ะ 800 ลองต่อรองดูน่ะครับ ผมไม่มีส่วนได้เสีย 0815137345
ปล.ลองต่อเค้าดูน่ะ ถ้าได้2ตัวพัน เอามาแชร์กับผมคนล่ะตัวก็ได้ครับ

ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 001i05p7u9g

ดูมาแล้วคับ 2 ตัวนี้สวยมาก
แต่!!!!!ต้อองมาแปลงขาเอาคับมันน่าจะติดที่บนคอนโซลแถวเรือนไมล์คับ
มันไม่เข้ากะของ nv
ยี่ห้อนี้ราคานี้ ถือว่าถูกคับ แต่ติดที่มันต้องมาแปลงอ่ะ
ไม่งั้นผมเอามาแล้ว
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 04, 2012 10:56 pm

ตามพี่เอครับ
J@@O
NCT SENIOR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSun Aug 05, 2012 12:42 am

ขยันเน๊าะพี่เอ สรรหาของจริงๆ ไม่มีปัญหาครับเรื่องแปลง จิ๊บๆ คอนโซลกระบะ เหลี่ยมมุมมานเย๊อะ! อิอิ Laughing
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSun Aug 05, 2012 2:03 pm

J@@O พิมพ์ว่า:
ขยันเน๊าะพี่เอ สรรหาของจริงๆ ไม่มีปัญหาครับเรื่องแปลง จิ๊บๆ คอนโซลกระบะ เหลี่ยมมุมมานเย๊อะ! อิอิ Laughing

จัดไปน้องสวยดูดีมี ราคี เฮ้ยยยย ราคา
jirathap
NCT SENIOR
jirathap

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSun Aug 05, 2012 4:35 pm

อะไรเหลือๆ ก็แบ่งๆ มาทางนี้บ้างนะครับพี่เอ Very Happy
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSun Aug 05, 2012 7:45 pm

อยากได้ก็ไม่บอกพี่ฐา ไม่งั้นให้พี่เอเอามานานแล้ว555
khOndErm
NCT FRESHY
khOndErm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeSun Aug 05, 2012 10:37 pm

ใจเย็น ๆ ครับ ท่าน จขกท. รถเราค่อย ๆ ทำไป เดี๋ยวก็ดีเองครับ อย่าพึ่งท้อถอย
วัดรอบ สวยมากครับ ใครขับรถผ่าน ฝากซื้อหน่อยคร๊าบ .... ใส่มันสองตัว คงเทห์พิลึก
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 06, 2012 8:09 pm

สองตัวเลยเหรอครับ
ผมว่าไม่ได้ซักตัวนะ เพราะว่าเค้าเอาไปหมดแล้ว
bpalmone
NCT FRESHY
bpalmone

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 07, 2012 9:57 am

ข่าวร้ายสำหรับเพื่อนๆ. พี่เค้าปล่่อยออกไปนานมากแล้วครับ คงต้องหาต่อไป

ใครพบเจอก็ สะกิดกันหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลย Smile
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 07, 2012 7:45 pm

ไว้รอพี่เค้าเปิดตู้ต่อปายยยยยยยยยย555
Nai-ra-fuN
NCT FRESHY
Nai-ra-fuN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeWed Oct 03, 2012 8:54 am

พี่ลองเปิดวิทยุคลื่น 99.5 ช่วง 10.30 - 11.00 ช่างเล็ก บูญมา เขามาตอบปัญหารถเมื่อวันที่ 2 10 55 มีคนถามเรื่องหัวเทียนเปียกพอดี ว่าจะตอบให้ฟัง แต่ผมจำไม่ได้อะ ฮือ ฮือ lol!
https://www.facebook.com/คิดถึงแทบตาย แต่ไม่มีสิทธิ์โทรหา
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeThu Oct 04, 2012 8:12 pm

555 Rolling Eyes
nv875
NCT FRESHY
nv875

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri Oct 05, 2012 3:33 pm

อยากช่วยตอบแต่ของเรามันคาบูมันจะเหมือนกันมั๊ยนะ 5555

หัวฉีดมันมีแอโฟๆ ผมว่าหาอู่หรือร้านแก๊สเช็คดู อาจจะแค่เรื่องเล็กๆ แค่สายหัวเทียนเสื่อมก็ได้

ส่วนไมล์หาแบบตั้งหน้า่คอนโซลก็ได้มั้ง ติดตั้งง่ายไม่ต้องวายสาย

ไมล์อันเมื่อกี้ ผมก็เห็นแล้วพร้อมเอละคับ เอามาจบยาก ไม่รู้จะต่อขาเข้ากะตรงไหน
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ   ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri Oct 05, 2012 9:49 pm

ตามพี่เอกครับ

ช่วยด้วยครับ ทำยังไงดี หัวเทียนเปียกน้ำมันเครื่อง 1 หัว แต่หัวอื่นๆ แห้งเครื่อง ga16 หัวฉีดครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» ช่วยด้วยครับ
» ช่วยด้วยครับ
» ช่วยด้วยครับ รถผมเป็นไรไม่รู้
» ช่วยด้วยครับ เข้าเว็ปคลัปไม่ได้ครับ
» ช่วยด้วยครับ ฝาสูบร้าว