NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)

Go down 
jirathap
tit161
bestzaa1
146 bunta
nv3101
เสลดหมา176
sowa
Fisho
aniti
ka_sem.k
กล้วยหอม
15 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5
ผู้ตั้งข้อความ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 8:22 pm

ตามพี่แจ๊คครับ ต้องแจ้งตามภูมิลำเนาเราครับ

ส่วนเมียหายไม่ต้องแจ้งครับ ปล่อยมานนนนนนนนนนไป555
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://nvclub.thai-forum
J@@O
NCT SENIOR

26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 8:25 pm

กล้วยหอม พิมพ์ว่า:
ตามพี่แจ๊คครับ ต้องแจ้งตามภูมิลำเนาเราครับ

ส่วนเมียหายไม่ต้องแจ้งครับ ปล่อยมานนนนนนนนนนไป555

ก๊อปไว้เป็นหลักฐาน Laughing
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 8:27 pm

นั่งอยู่ข้างๆพี่เนี่ยโอ๋

โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ซี้ดดดดดดดด
J@@O
NCT SENIOR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 9:38 pm

แม๋ ทำการบ้านแต่หัวค่ำสิน่ะครับป๋า มีซี้ดดดดดกานดั๊วะ คริคริ Laughing
TEERASIT
Moderator
TEERASIT

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 10:01 pm

แล้วป๋าหายยังว ???
bestzaa1
NCT SENIOR
bestzaa1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 11:38 pm

พลาดเลยงานนนี้
sum26
NCT FRESHY
sum26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeWed Nov 30, 2011 5:01 pm

หายป่วย ยังครับพี่ ขอให้หายป่วยไวๆๆนะครับ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeWed Nov 30, 2011 10:42 pm

หายแล้วค้าบพี่ ขอบคุณมากๆค้าบบบบบบบบบบ
jirathap
NCT SENIOR
jirathap

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeThu Dec 01, 2011 8:30 pm

กล้วยหอม พิมพ์ว่า:
หายแล้วค้าบพี่ ขอบคุณมากๆค้าบบบบบบบบบบ

ดีจัยด้วยครับพี่อ๊อด หายไวๆ อย่างนี้มีคนดูแลไข้เป็นอย่างดีอ่ะดิเนี่ย อิๆๆ โทรไปวันนั้น พี่เค้าบอกว่าพี่อ๊อดไม่ฉะบาย พูดไม่ได้เจ็บคอ Very Happy
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeThu Dec 01, 2011 9:59 pm

จิงๆนะเทอจิงๆนะเทอ
146 bunta
NCT SENIOR
146 bunta

ที่อยู่ : บริษัท ไทยฟาร์เมอร์ไลฟ์ มาเก็ตติ้ง จำกัด 108/6 ม.3 ต.ลำลูกบัว อ.ดอนตูม จ.นครปฐม 73150

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeFri Dec 02, 2011 5:16 pm

รูปมิตติ้งอะ เมื่อวันที่ผ่านมา ป๋าเอามาดูหน่อยดิ
jirathap
NCT SENIOR
jirathap

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeSat Dec 03, 2011 12:01 am

แอบไปสำรวจพื้นที่และบรรยากาศมาแล้วอ่ะครับ นัดรอบหน้าจะได้ไม่หลงทาง Laughing

26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 82030192
jirathap
NCT SENIOR
jirathap

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeSat Dec 03, 2011 12:03 am

Very Happy 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 Img164
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeSat Dec 03, 2011 1:12 am

146 bunta พิมพ์ว่า:
รูปมิตติ้งอะ เมื่อวันที่ผ่านมา ป๋าเอามาดูหน่อยดิ

วันไหนอ่ะเทอ เค้าไม่ได้ไปนะ ไม่ฉะบายยยย
146 bunta
NCT SENIOR
146 bunta

ที่อยู่ : บริษัท ไทยฟาร์เมอร์ไลฟ์ มาเก็ตติ้ง จำกัด 108/6 ม.3 ต.ลำลูกบัว อ.ดอนตูม จ.นครปฐม 73150

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Dec 04, 2011 3:56 pm

26 ไงที่พี่นัดกันอะ เลื่อนหรอพี่
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 5 I_icon_minitimeSun Dec 04, 2011 10:22 pm

เลื่อนอ่ะดิ เค้าไม่สบาย พอดีสถาณการณ์น้ำยังไม่หายท่วม โซนกทม.ยังไม่ค่อยพร้อมเท่าไหร่อ่ะป๋าโต้ง

แต่มีพี่เอกับพี่ภาพเค้าไปมานะ สองคันไม่รู้เมากันป่าว555

26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 5 จาก 5ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5
 Similar topics
-
» ส่งท้ายปีเก่า 2553 ต้อนรับปีใหม่ 2554...ครับผม
» NV Club Meeting ท่าสะอ้าน บางปะกง วันเสาร์ที่ 9 กรกฏาคม 2554
» นัดนอกรอบแก้คิดถึง..วันเสาร์ 10/12/2554 เวลา 3 ทุ่ม Mac Nawamin City Avenue เกษตร-นวมินทร์...ครับ