NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)

Go down 
jirathap
tit161
bestzaa1
146 bunta
nv3101
เสลดหมา176
sowa
Fisho
aniti
ka_sem.k
กล้วยหอม
15 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
ผู้ตั้งข้อความ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeTue Nov 22, 2011 10:13 pm

เอาใจช่วยนะอ้วน
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://nvclub.thai-forum
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeTue Nov 22, 2011 10:14 pm

146 bunta พิมพ์ว่า:
รอชมภาพนะจ๊ะ

ติดภารกิจ ไปร่วมมิได้จ้า

ติดเด็กเหรอจ๊ะเทอ555
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeThu Nov 24, 2011 4:04 pm

[quote="aniti"]
nv3101 พิมพ์ว่า:
aniti พิมพ์ว่า:
ไปด้วย ไปด้วย

ไปมิตติ้ง หรือไปแคทเทอรีน

Embarassed :l
l:
quot
e]

ไปทั้งหมดแหละ

อั๋นไปกะเขาป่าวเนี่ย
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeFri Nov 25, 2011 2:44 pm

เอางัยกันคับพี่น้อง Razz
ka_sem.k
NCT SENIOR
ka_sem.k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeFri Nov 25, 2011 3:01 pm

อากาศเปลี่ยนแปลงคับพี่อ๊อดรักษาตัวด้วยคับ พร้อมแล้วค่อยว่ากัน
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeFri Nov 25, 2011 4:38 pm

ผมยังไปอยู่นะคับ
พอดีนัดเพื่อนไปหาอะไรกินกันอยู่แล้ว
ใครสนใจก็มาเจอกันได้นะคับ
ชอบบรรยากาศคับ ชิวชิวดี ลมเย็นๆรับลมหนาวคับ

โทรหาได้คับ
089-6387247 - เอคับ
Very Happy
146 bunta
NCT SENIOR
146 bunta

ที่อยู่ : บริษัท ไทยฟาร์เมอร์ไลฟ์ มาเก็ตติ้ง จำกัด 108/6 ม.3 ต.ลำลูกบัว อ.ดอนตูม จ.นครปฐม 73150

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeFri Nov 25, 2011 6:28 pm

กล้วยหอม พิมพ์ว่า:
146 bunta พิมพ์ว่า:
รอชมภาพนะจ๊ะ

ติดภารกิจ ไปร่วมมิได้จ้า

ติดเด็กเหรอจ๊ะเทอ555

ทาสีสำนักงานครับพี่น้อง ^________^
TEERASIT
Moderator
TEERASIT

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeSat Nov 26, 2011 3:59 pm

หายไวไวนาำำพี่
J@@O
NCT SENIOR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeSat Nov 26, 2011 6:49 pm

เย่ๆ เดี๋ยวเอาใหม่ครับป๋าอ๊อด วันนี้ว่าจะตามไปอยู่แล้วเชียวหมดตูดไปซ่ะก่อน เพราะเอาATV ไปเข้าศูนย์ แถมเลยเอาเรือไปให้ผู้ประสบภัยที่ปทุมอีก ยังไงก็ขอให้เข้าสู่สภาวะปกติ และหายจากไข้หวัดเร็วๆน่ะครับ

26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 Photo0292b

กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeSun Nov 27, 2011 11:55 am

ต้องขอโทษด้วยนะครับพี่น้องเอนวี อาการแย่จิงๆ ไปก็คงไม่สนุก เพิ่งค่อยยังชั่วเมื่อวานนี้เอง ป๋าตั้มยังมาหาเลย นั่งคุยที่บ้านประมาณสองชั่วโมงก็กลับ โอกาศหน้าละกัน ไว้น้ำลดกว่านี้ค่อยมิตกันใหม่นะครับ ส่วนน้องโอ๋เอนวีเราใช้งานหนักไปป่าว555
ka_sem.k
NCT SENIOR
ka_sem.k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeSun Nov 27, 2011 1:19 pm

ถ้ายังไม่ดีขึ้นเดวจะพาไปผังเข็มเอามะ เอาเข็มไปฝังให้หมอน่ะไหวปะ คริคริ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeSun Nov 27, 2011 8:39 pm

นัดวันมาพี่เษม ตอนนี้ดีขึ้น80%และ555
146 bunta
NCT SENIOR
146 bunta

ที่อยู่ : บริษัท ไทยฟาร์เมอร์ไลฟ์ มาเก็ตติ้ง จำกัด 108/6 ม.3 ต.ลำลูกบัว อ.ดอนตูม จ.นครปฐม 73150

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeMon Nov 28, 2011 3:50 am

ป๋าอ๊อดเป็นไรอะ มะสบายหรอ
J@@O
NCT SENIOR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeMon Nov 28, 2011 6:07 am

ต้องขอโทษด้วยนะครับพี่น้องเอนวี อาการแย่จิงๆ ไปก็คงไม่สนุก เพิ่งค่อยยังชั่วเมื่อวานนี้เอง ป๋าตั้มยังมาหาเลย นั่งคุยที่บ้านประมาณสองชั่วโมงก็กลับ โอกาศหน้าละกัน ไว้น้ำลดกว่านี้ค่อยมิตกันใหม่นะครับ ส่วนน้องโอ๋เอนวีเราใช้งานหนักไปป่าว555

วิ่งไปไหนใครก็มองครับ เด็กที่ศูนย์ยกลงให้ มันยังทำหน้างงๆ(มาได้ไงฟ่ะ) ไม่รู้จักฤทธิ์กระบะน้อยซ่ะแล้ว๕๕๕ Razz
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeMon Nov 28, 2011 9:39 am

ผมไปมาด้วยเหละพี่อ็อด
นั่งกินลมดูบอล กะ คุณฐา ระยอง
Smile Rolling Eyes
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeMon Nov 28, 2011 9:41 am

สุดยอดจิงๆ เอ็นวีเนี่ยบรรทุกได้สุดยอดจิงๆ Laughing
aniti
NCT SENIOR
aniti

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeMon Nov 28, 2011 10:16 am

สนุกใหมครับมิตติ้ง Laughing bounce bounce นายกล้วยหอมหายเร็วนะครับ
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeMon Nov 28, 2011 10:56 am

aniti พิมพ์ว่า:
สนุกใหมครับมิตติ้ง Laughing bounce bounce นายกล้วยหอมหายเร็วนะครับ

สวดยวด Laughing
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeMon Nov 28, 2011 4:59 pm

nv3101 พิมพ์ว่า:

ผมไปมาด้วยเหละพี่อ็อด
นั่งกินลมดูบอล กะ คุณฐา ระยอง
Smile Rolling Eyes

ไม่เห็นบอกเลยพี่เอ อยู่ไกล้ๆมาแล้วจะได้คลานไปหาได้555
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 8:13 am

ไม่ต้องถึงขนาดนั้นก็ได้คับพี่น้อง Laughing
J@@O
NCT SENIOR

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 8:33 am

ได้ข่าวว่ากรมการขนส่งช่วงนี้ มีนโยบายทำป้ายทะเบียนฟรี พี่เอสนใจมั้ยครับ อิอิ Very Happy
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 10:42 am

J@@O พิมพ์ว่า:
ได้ข่าวว่ากรมการขนส่งช่วงนี้ มีนโยบายทำป้ายทะเบียนฟรี พี่เอสนใจมั้ยครับ อิอิ Very Happy

จิงดิ สนดิ
ไปแจ้งเปลี่ยนแล้ว ที่ขนส่ง สป.
มันบอกว่าทะเบียนกรุงเทพให้ไปทำที่ขนส่งจตุจัตรอ่ะ
แผ่นละ 100.- บาท
บางคนก็บอกว่าแจ้งหายทำที่ไหนก็ได้
เลยงงอ่ะ
ka_sem.k
NCT SENIOR
ka_sem.k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 12:14 pm

อยากทำไหม่เหมือนกัน จิงแล้วพึ่งทำมาแต่สีแผ่นป้ายทะเบียนมันแตกลายงาทั้งสองแผ่นเรยไม่รู้เป็นไร รถน้องที่บ้านอีกคันก้อเป็น
nv3101
NCT SENIOR
nv3101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 1:17 pm

พี่เสมทำที่ไหนอ่ะ บางปูหรือจตุจักรจะทำมั่งคับ
TEERASIT
Moderator
TEERASIT

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)   26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย    สะดวกกันมั๊ย  ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ) - Page 4 I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 6:30 pm

แจ้งหายต้องใช้ใบแจ้งความครับ
แจ้งชำรุดต้องคืนแผ่นป้ายเดิม

ส่วนเรื่องที่แจ้งต้องดู ตามทะเบียนบ้านครับว่าเล่มเราอยู่แขวงไหนให้ไปแจ้งที่ ขนส่งที่เราจดทะเบียน

จตุจักร
บางจาก
ตลิ่งชัน
ลาดกะบัง

26 พ.ย.2554 มิตติ้งบางปะกงดีมั๊ย สะดวกกันมั๊ย ขอซาวเสียงหน่อย ขอยกเลิกก่อนนะครับ เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมยังไม่ดีขึ้น (เจ้านายกล้วยหอมก้อเป็นไข้หวัดใหญ่ด้วยครับ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 4 จาก 5ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» ส่งท้ายปีเก่า 2553 ต้อนรับปีใหม่ 2554...ครับผม
» NV Club Meeting ท่าสะอ้าน บางปะกง วันเสาร์ที่ 9 กรกฏาคม 2554
» นัดนอกรอบแก้คิดถึง..วันเสาร์ 10/12/2554 เวลา 3 ทุ่ม Mac Nawamin City Avenue เกษตร-นวมินทร์...ครับ