NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ

Go down 
boyand koy
V-MOG
nuttza
TEERASIT
NV POWER
tit161
taxi39
llboozzer
sowa
totummy
osirismix
bestzaa1
Fisho
กล้วยหอม
Van X
green nv#032
20 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
ผู้ตั้งข้อความ
totummy
NCT FRESHY
totummy

เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 5:35 am

กล้วยหอม พิมพ์ว่า:
ค้างคืนด้วยป่าวป๋าตั้มอิอิอิ
ป๋าอ๊อดค้างผมก้อค้างด้วยจะได้มาววกันซะที อิอิ
ขึ้นไปข้างบน Go down
totummy
NCT FRESHY
totummy

เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 5:41 am

29นี้มาที่อ่างศิลาดิครับ ซัก5โมงเย็น ผมนัดมิตติ้งกินหมากกันกะป๋าหนุ่มคอบบร้าครับ[/quote]
ไปกันกี่คนนะป๋า น่าสนใจตามไปตอนหัวค่ำได้ป่าวคับ กลัวไปไม่ทันกินหมากนะ Razz
Fisho
NCT FULL MEMBER
Fisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 10:29 am

totummy พิมพ์ว่า:
29นี้มาที่อ่างศิลาดิครับ ซัก5โมงเย็น ผมนัดมิตติ้งกินหมากกันกะป๋าหนุ่มคอบบร้าครับ

ไปกันกี่คนนะป๋า น่าสนใจตามไปตอนหัวค่ำได้ป่าวคับ กลัวไปไม่ทันกินหมากนะ Razz

จะไปเอาอะไรกะป๋าอ๊อดเค้าล่ะ ป๋าตั้ม ผมโทรติดต่อคะยั้นคะยอขอไปด้วย แกบอกไม่ต้องไปหรอก นัดกันแบบครอบครัวกะป๋าหนุ่ม แต่พอสาวๆ เข้ามาคุย แกรีบชวนเลย คิดดูล่ะกัน คนเรา ใช่ซี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Evil or Very Mad
taxi39
NCT SENIOR
taxi39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 12:40 pm

อิอิ
Fisho
Fisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 12:54 pm

มัยที่จอดรถท๊อป กว้างขวางจังอ่ะ ไว้ต้องเอารถไปจอดโมมั่งซะแล้ว Cool
taxi39
NCT SENIOR
taxi39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 12:56 pm

มาเลยครับพี่โช่ น้องรออยู่ อิอิ
Van X
Moderator
Van X

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 1:45 pm

taxi39 พิมพ์ว่า:
รอบนี้ มิ.ย. นี้ อยากไปครับ ถ้าไม่ติดอารายจะไปให้ได้

หลังจาก ไม่ได้ไปมา 2-3 ครั้งเเล้ว ไม่ได้ห่างหายนะ ผมก็เข้ามาในบอร์ดอยู่

คือเพื่อนผมมัน เดี๋ยว คนโ้้้น้น คนนี้แต่งงาน 55+ จะรีบแต่งกันปายไหน

และรอบนี้จะไปมิตติ้งกันไหนครับ ผมคิดถึงพี่ X มากเลย!!! 5555+

เฮ้ยยยยยยย เด๋วคนอ่านเค้าเข้าใจผิดนะเว้ยยยยย น้องท๊อป Very Happy Very Happy Very Happy
Van X
Moderator
Van X

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 1:48 pm

Fisho พิมพ์ว่า:
มัยที่จอดรถท๊อป กว้างขวางจังอ่ะ ไว้ต้องเอารถไปจอดโมมั่งซะแล้ว Cool

ตาโช่ ที่จอดรถบ้านน้องท๊อป จอดได้หลายคันอยู่ จัดมีตติ้งหย่ายๆได้เลยน๊าาาาาาาา

ไปป่ะ ไปป่ะ ไปป่ะ ไปป่ะ

คิดถึง คนขับเตารีดอ่ะ
Fisho
Fisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 2:07 pm

แหม่ เกือบมองไม่เห็นคำลงท้าย อืม ก็น่าสนอยู่นะ เตารีด เตารีด เอ้ย มีตติ้ง มีตติ้ง Cool
taxi39
NCT SENIOR
taxi39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 2:11 pm

Van X พิมพ์ว่า:

ตาโช่ ที่จอดรถบ้านน้องท๊อป จอดได้หลายคันอยู่ จัดมีตติ้งหย่ายๆได้เลยน๊าาาาาาาา

เตารีดที่ว่า ใช่คันนี้ป่าวครับพี่ X Very Happy

เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 Img_0119_1
tit161
NCT FRESHY
tit161

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 2:15 pm

Van X พิมพ์ว่า:

คิดถึง คนขับเตารีดอ่ะ<------ข้อความล่องหนอยู่นี่เอง

สนับสนุนจัดมิตติ้งบ้านจารท๊อป ที่พักฟรีป่าว.....อิ อิ
taxi39
NCT SENIOR
taxi39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 2:21 pm

แหม พี่ทิต

ค้างคืนนี่ มิตติ้ง หรอว่า อะไรอ่า..............

อิอิ ถ้าทริปค้างคืนนี่ ต้องถามพี่ X หรือ พีโช่ครับ แกชอบมีทริปค้างคืนบ่อย Very Happy
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 2:23 pm

go! go! go! go!

lol!
https://facebook.com/boozzer.llgiovanna
Van X
Moderator
Van X

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 3:29 pm

ไปป่ะหล่ะ ไปป่ะหล่ะ ไปป่ะหล่ะ Very Happy Very Happy Very Happy
Fisho
Fisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 4:22 pm

คราวนี้ไปไหนก็สบายแล้วล่ะตาเอ็กซ์ มีรถเปิดไฟแว๊บๆ นำขบวนแล้ว Very Happy Very Happy Very Happy
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 4:37 pm

55+

เรียกใช้บริการได้เสมอเลยจ้าาาา

ยินดีบริการพี่น้อง nv อยู่แ้ว้ววววว...... lol!
https://facebook.com/boozzer.llgiovanna
NV POWER
NCT FRESHY
NV POWER

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeFri May 27, 2011 6:09 pm

ไปไหนไปกัน อิอิ
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat May 28, 2011 12:14 am

คราวนี้ไปไหนก็สบายแล้วล่ะตาเอ็กซ์ มีรถเปิดไฟแว๊บๆ นำขบวนแล้ว Very Happy Very Happy Very Happy
ขบวนนักโทษเหรอเทอ555
http://nvclub.thai-forum
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat May 28, 2011 12:27 am

-*- พูดซะเสียหมด

Razz

นำขบวนพาขี้เมาทั้งหลายไปอ้วกหรอกกกก

55+
osirismix
NCT FRESHY
osirismix

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat May 28, 2011 4:24 am

นั่นไง
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat May 28, 2011 4:45 am

55+

Laughing
Van X
Moderator
Van X

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat May 28, 2011 11:51 am

ดีๆๆๆๆ

ถ้าโดนเรียก ก็จะได้โดนเรียกก่อน Very Happy Very Happy Very Happy

แก้ไขล่าสุดโดย Van X เมื่อ Wed Jun 01, 2011 9:52 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeSat May 28, 2011 11:29 pm

llboozzer พิมพ์ว่า:
-*- พูดซะเสียหมด

Razz

นำขบวนพาขี้เมาทั้งหลายไปอ้วกหรอกกกก

55+
แล้ววันนี้ไมไม่มาที่อ่างศิลาล่ะจ๊ะ
เค้ามีมิตเล็กๆกันจ้า
http://nvclub.thai-forum
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeSun May 29, 2011 12:02 am

อยู่หัวหินเเล้วจ้า

ขอโทษด้วยนะค่ะ ^^

พอดีมาฉลองปิดงานเสร็จน่ะค่ะ

เด๋วชดเชยให้กรมนึง อิอิ
bestzaa1
NCT SENIOR
bestzaa1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 2 I_icon_minitimeSun May 29, 2011 1:26 pm

สงสัยจะมาทั้ง กรม ตำรวจ

ฮ่าๆ

เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 7ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
 Similar topics
-
» NCT Meeting ontour สามชุกสุพรรณ 27-28 สิงหาคม
» รูปบางส่วน NCT Meeting ontour สามชุกสุพรรณ
» NV Club(กทม.) Meeting Ontour อาทิตย์ 9 ม.ค.54 ไหว้พระขอพรรับปีใหม่
» ภาพ meeting ที่โลตัสเลียบด่วน 13พ.ย.53
» ภาพ meeting งานจับสลากแลกของขวัญครับ