NV Club Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NV Club Thailand. U Will Never Drive Alone

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ

Go down 
boyand koy
V-MOG
nuttza
TEERASIT
NV POWER
tit161
taxi39
llboozzer
sowa
totummy
osirismix
bestzaa1
Fisho
กล้วยหอม
Van X
green nv#032
20 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
ผู้ตั้งข้อความ
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeSun May 29, 2011 4:40 pm

เง้อ น้องทำงานบริษัทค่ะ

อาสาเป็นงานอดิเรกจ้าาา

^^
ทำงานบริษัทไรคะ อยู่ARRK นิคมบางกระดีรึเปล่า พี่ไปบ่อย
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://facebook.com/boozzer.llgiovanna
TEERASIT
Moderator
TEERASIT

เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeMon May 30, 2011 12:22 am

ระวัง นะครับ ช่วงนี้ รถที่ติดสัญญาณไฟ ว๊าบ ๆ ต้อง ขอ อนุยาติ ก่อน นะครับ Very Happy
Fisho
NCT FULL MEMBER
Fisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeMon May 30, 2011 8:42 am

ของผมขออนุญาติแล้วคับ Cool
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeMon May 30, 2011 2:46 pm

ไม่ขอหน้าด้าน ^^
https://facebook.com/boozzer.llgiovanna
sowa
NCT SENIOR
sowa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeMon May 30, 2011 7:47 pm

ด้านด้วย 5555+

llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeTue May 31, 2011 11:36 am

หึหึหึ.................

Laughing
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeTue May 31, 2011 11:07 pm

หุหุหุ
http://nvclub.thai-forum
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Jun 01, 2011 12:34 am

อิอิ.. ^^
Van X
Moderator
Van X

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Jun 01, 2011 9:52 am

ออกทะเลกันหมดแว๊ววววววว Very Happy Very Happy
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Jun 01, 2011 10:35 pm

จิงๆ มีที่นึง น้องอยากแนะนำ "สโมสร" ทหารอากาศ ย่านสะพานใหม่ค่ะ

น้องมากินประจำเลย แต่ว่าปิดเร็ว สี่ทุ่มก็ปิดแร้ววว

ค่า mix ถูกมาก โซดา 3 บาท น้ำแข็งถังเบ่อเริ้ม 5 บาท

ถ้าไ่ม่เรื่องมาก ก็ขอเชิญมาเเวะทานที่นี่กานได้นะค่ะ ^^
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Jun 01, 2011 10:48 pm

สะแดงว่ามีแควนเป็นตาหานอากาศแหงมๆ
bestzaa1
NCT SENIOR
bestzaa1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Jun 01, 2011 11:46 pm

โซดา 3 บาท โว้ๆๆๆ

สงสัยจะเมาช้า เพราะโซดาไม่เย็น
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeWed Jun 01, 2011 11:54 pm

ป่าวค่ะ

--* นู๋โสดพี่ จะมีได้ไง แต่มีลูก 1 (55+) แม่ม่ายลูกติด ผัวทิ้ง 55+

เมื่อก่อนเรียนในเขตทหารค่ะ --* (รร.ฤทธิยะวรรณาลัย)
ของที่นี่จะขายถูกเพราะเป็นสวัสดิการทหาร
ร้านค้าทอ.ที่นี่ของยังถูกเลยพี่ เป็นห้างเล็กๆค่ะ

โซดาเย็นนะค่ะ น้ำป่าวก็เย๋นเย็น ส่วนน้ำแข็งนี่ ถ้าไม่เย็นบอก เด๋วนู๋ไป test ให้
55+
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeThu Jun 02, 2011 9:40 pm

llboozzer พิมพ์ว่า:
ป่าวค่ะ

--* นู๋โสดพี่ จะมีได้ไง แต่มีลูก 1 (55+) แม่ม่ายลูกติด ผัวทิ้ง 55+

เมื่อก่อนเรียนในเขตทหารค่ะ --* (รร.ฤทธิยะวรรณาลัย)
ของที่นี่จะขายถูกเพราะเป็นสวัสดิการทหาร
ร้านค้าทอ.ที่นี่ของยังถูกเลยพี่ เป็นห้างเล็กๆค่ะ

โซดาเย็นนะค่ะ น้ำป่าวก็เย๋นเย็น ส่วนน้ำแข็งนี่ ถ้าไม่เย็นบอก เด๋วนู๋ไป test ให้
55+
น่าฉงฉานจังเลยฮือฮือฮือ
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeThu Jun 02, 2011 9:43 pm

55+

ไม่ต้องสงสารพี่ เรื่องแค่นี้จิ้บๆ

เพราะจิงๆ แล้ว นู๋เป็นคนทิ้งมันเอง ฮ่าๆ (มันน่าภูมิใจตรงไหนนี่)

ไม่หรอกเหตุผลง่ายๆ "ผู้ชายมันห่วยแตก" หึหึ....

Twisted Evil
กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeThu Jun 02, 2011 9:47 pm

ยึ๋ย
เว้นป๋านะจ๊ะ555
bestzaa1
NCT SENIOR
bestzaa1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeSat Jun 04, 2011 4:41 pm

ผมไม่ใช่ผู้ชาย อ่ะ

เลยไม่ห่วยแตก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeSat Jun 04, 2011 4:47 pm

bestzaa1 พิมพ์ว่า:
ผมไม่ใช่ผู้ชาย อ่ะ

เลยไม่ห่วยแตก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แล้วเป็นประเภทไหนรึค่ะ?
อิอิ
Shocked
nuttza
NCT FRESHY
nuttza

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeSat Jun 04, 2011 7:48 pm

อ่ะ เป็นผู้หญิทิ้งผู้ชายเหรอ น่ากัวอ่ะ คนใช้แฟนเปลือง bounce
llboozzer
NCT FRESHY
llboozzer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeSat Jun 04, 2011 10:15 pm

nuttza พิมพ์ว่า:
อ่ะ เป็นผู้หญิทิ้งผู้ชายเหรอ น่ากัวอ่ะ คนใช้แฟนเปลือง bounce

บ้า!

ก็มีมานคนเดียวนี่แหละ และก็ทิ้งมานคนเดียวนี่แหละ --*

เค้าเด็กกว่าอ่ะ เราพยายามให้เค้าเป็นพ่อที่ดีของลูกแล้ว แต่ก็ทำไม่ได้สักที

เราก็เหนื่อยที่ต้องดูแลทุกอย่าง ไม่ว่าจะเรื่องครอบครัว เรื่องเงิน เรื่องอนาคต

ช่วยกรุณามองน้องเป็นคนดีด้วยนะค่ะ -*-

ไม่ได้อยากทิ้งนะพี่ แต่มันจำเป็น T^T
sowa
NCT SENIOR
sowa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeSun Jun 05, 2011 7:34 pm

ซึ้ง........... กินใจ

กล้วยหอม
Moderator
กล้วยหอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeSun Jun 05, 2011 9:02 pm

llboozzer พิมพ์ว่า:
nuttza พิมพ์ว่า:

บ้า!

ก็มีมานคนเดียวนี่แหละ และก็ทิ้งมานคนเดียวนี่แหละ --*

เค้าเด็กกว่าอ่ะ เราพยายามให้เค้าเป็นพ่อที่ดีของลูกแล้ว แต่ก็ทำไม่ได้สักที

เราก็เหนื่อยที่ต้องดูแลทุกอย่าง ไม่ว่าจะเรื่องครอบครัว เรื่องเงิน เรื่องอนาคต

ช่วยกรุณามองน้องเป็นคนดีด้วยนะค่ะ -*-

ไม่ได้อยากทิ้งนะพี่ แต่มันจำเป็น T^T
น่าสงสารนู๋น้อยตาดำๆจัง
สู้ๆนะจ๊ะ ชีวิตไม่ไร้เท่าใบพุทราหรอก เป็นกำลังใจหั๊ยนะอิอิ
bestzaa1
NCT SENIOR
bestzaa1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeSun Jun 05, 2011 11:26 pm

ผมเป็นไส้เดือน
Fisho
NCT FULL MEMBER
Fisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeMon Jun 06, 2011 8:48 am

ผมเป็นอากาศ แม้จะไม่มีใครต้องการ แต่ทุกคนก็ขาดมันไม่ได้ หิ้วววววววววววววววว Embarassed
Van X
Moderator
Van X

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ   เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ - Page 3 I_icon_minitimeMon Jun 06, 2011 8:50 am

ตกลงเอากันยังไงครับ เป้

ถ้าไปกัน มีตติ้งในรอบจะได้ไม่จัด

ให้เป็น ONTOUR ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยอง กันแทน

เดือน มิ.ย.54 ขอเสนอให้จัด meeting ontour ไปชิมผลไม้ในสวน จ.ระยองครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 7ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
 Similar topics
-
» NCT Meeting ontour สามชุกสุพรรณ 27-28 สิงหาคม
» รูปบางส่วน NCT Meeting ontour สามชุกสุพรรณ
» NV Club(กทม.) Meeting Ontour อาทิตย์ 9 ม.ค.54 ไหว้พระขอพรรับปีใหม่
» ภาพ meeting ที่โลตัสเลียบด่วน 13พ.ย.53
» ภาพ meeting งานจับสลากแลกของขวัญครับ